Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Fedha, Je wote tufanye hivyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by busar, Oct 4, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Muda huu iko moroko natokea Mbezi beach. Njiani tumeongoza na mh. Waziri wa fedha. Ameamua kutanua, je Ndio utatuzi wa Foleni....
     
Loading...