Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi atakuwa Clouds FM kuzungumzia mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Jul 31, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Dr Shukuru Kawambwa atakuwa Clouds FM kuanzia saa mbili kuzungumzia mgomo wa Waalimu unaoendelea nchini.
    Nakuomba umfuatilie na kutujulisha kinachoendelea, kwani wengi wetu hatutakuwa na fursa ya kumsikiliza.
    AMANI IWE NASI!
     
  2. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini asiende habari maelezo au tbc1?
     
  3. Pilimi

    Pilimi Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hata mi nashangaa kwani clouds fm ni redio ya taifa?
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aisee, matamko ya Serikali yanapitia clouds siku hizi???
    Sasa sisi wa huku mbali tutasikia kweli!!
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...du, hii nayo kali. Serikali kwa mzaha hii siiwezi.
    Ooooh, hata hivyo tbc haiaminiki kadhalika huko anakokwenda.
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani hamjui kuwa Clouds nayo ni "mali" ya serikali??
     
  7. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anajikanyaga sana Mh Waziri,uhongo mbele za watu ni mgumu sana kuutamka...ukizingatia mwezi mtukufu huu.
     
  8. s

    sidemoko New Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupen habar jaman anasemaje huyo wazir wengine hatuna muda saa hizi
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Chonde chonde! Tunaomba mtujulishe anasema nini?
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    anaenda kusema "wanafunzi wasishirikishwe kwenye mgogoro wa walimu na serikali. atakaye bainika atachukuliwa hatua za kisheria. Mia
     
  11. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,621
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Serikali dhaifu inakimbilia kwenye chombo cha habari dhaifu itakapohojiwa na watu dhaifu!!
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali Dhaifu
     
Loading...