Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa ccm butua umwokoe mh pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 20, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana JF mpaka sasa hakuna waziri wa CCM kati ya wale wanaotakiwa kuachia ngazi aliyebutua mpira(KOMBOLELA) ili kuweza kumwokoa waziri mkuu?

    Picha hii kwa hisani ya kipanya

    [​IMG]

    Kipanya upo juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    maana zifikapo saini 70 basi hoja ya kuto kuwa na imani na PM itawekwa mezani,ili kuokoa hilo ni lazima mawaziri husika wabutue mpira kumwokoa pm
     
  2. B

    Buta Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm Naomba niwe kipa wakibutua huo mpira, mm ningekuwa president nisinge rudi ningeenda kwa maxioo kujifunza u Kocha.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    panya ni kichwa sana aisee!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kipanya ni balaa
    Yaani ujumbe umefika bila mkwara
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haina cha kubutua ni kubutuliwa tuu:bathbaby:
     
  6. k

    kbhoke Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du Kipanya, nimekukubali. Nimecheka sina mbavu. Ukweli mzito, lakini hata kilaza anaweza kuuelewa.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kipanya ni soo,jamaa hapigi mayowe watu wanajionea wenyewe,kipanya hongera sana
     
  8. s

    sparrow Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri mkuu akiondoka na wao wataondoka tu...sasa sijui kwa nini wasiondoke mapema; labda wanajua hizi signature 70 hazitapatikana
     
Loading...