Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Wa Anga,Majini na Usafirishaji nchi Kavu Anajiuma uma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 15, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    TBC LIVE now.
    Mtangazaji-Mh Waziri nini cha kujivunia katika wizara yako ndani ya Miaka 50 ya uhuru?

    WAZIRI-MH mtangazaji mmh mmh..,shirika la ndege lilikuwa chini ya africa mashart......
    Aibu tupu.
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni waziri wa anga ipi na mjini?
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nundu
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu ni kati ya mawaziri wasiomsaidia bosi wake; uliona wapi waziri anatangaza kuwa ATCL inapewa mabillioni ya shillingi wakati hakuna management ya uhakika wala board ya wakurugenzi ya kusimamia matumizi ya hizo fedha? Inavyosemekana hiyo anayoiita management mpya ni huyo acting CEO Chizi peke yake!! Unapozungumzia management nadhani ni mkusanyiko wa watendaji muhimu katika shirika na sio mtu mmoja.Sasa kiongozi wa namna hiyo atakosaje kujiumauma anapoulizwa maswali na waandishi wa habari?
     
Loading...