Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa afya wa Kenya ataka babu akamatwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, Mar 25, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    waziri wa afya wa Kenya Bi Mugo amesema atamshinikiza waziri wa afya wa Tanzania ili babu akamatwe. Sababu aliyoitoa ni kuwa babu ni mganga wa kienyeji na anadanganya watu kuwa anatibu. Ushauri huo atampatia watakapo kutana kwenye mkutano nchini Rwanda.
    Sasa nimejiuliza,pilipili iliyo shambani inamuwashia nini?? Kama hataki Wakenya watibiwe si wafunge mpaka?

    Source. NTV
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mimi mwenyewe namuunga mkono. Tena naona anachelewa kutoa ushaur kw wazir wa Tz! Big up wazr wa afya kenya! Kamaten kabsa huyu babu!
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namuunga mkono,
    Kama tu wazungu walitetea haki ya Mtanzania kwenye................
    Naona kwa upofu tulio nao bora Kenya mtusaidie.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    lakini tuangalie hapa jamani.....babu hajaita mtu
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua hii nayo ni dalili babu ananguvu za ajabu, kwani kuna waganga wangapi wa kienyeji na hawajakamatwa. Basi waanze na Shehe Yahaya!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Babu akamatwe kwamba anawatoa watu majumbani kwao na kuwapa dawa au? Acha kuandika kabisa habari zake na matendo yake yatawapeleka au kuwafukuza watu kwake.
     
  7. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Babu hana kosa lolote, watu wanamfuata wenyewe hajatangaza mahali, wala hajaweka bango.
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,889
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Thread kama hii ilikuwepo leo mchana lakini kama kawaida kutokana na mods kutoka Kenya kuona kwamba waziri wao alifika hatua ya kusema kwamba Kenyan police will come in Tanzania to arrest babu wakaiondoa ... .. where do we dare to talk openly! Absolutely madness.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,889
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Kosa la Babu ni nini? Kwa sababu anapata wateja wengi? Sijaona kosa lolote alilofanya Babu ... huu ndio tunaita uzandiki wa hali ya juu wanashundwa kuwakamata majangili wataweza kumzuia babu thubutu! Hao wanaotakiwa kumkamata wamekunywa kikombe cha Babu wacheni ndoto za mchana kweupe wakati jua linawaka. Semeni kosa la Babu. Yaani ukichemsha mizizi imekuwa ni kosa? tena bei poa tu jongeeni nanyi mpate khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee naona Babu ataharibu majina makubwa ya makampuni ya madawa ya ulaya na marekani.
     
  10. Garmii

    Garmii Senior Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dena umeisikia hii?
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani hapo umenena mkuu. Waanze na Prof. Maji Marefu kulee bungeni
     
  12. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Unasali pale opposite kidogo na mlimani city nini?.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    bora umwambie maana, badala ya kudili na watu wake wanaotoroka kuja huku, ana m-mind babu wetu, biashara ushindani na yeye amu-apoint mtu huko kwao atangaze huduma, mbona bongo wanaibuka kila siku, nasikia kuna mwingine kaibuka mbeya, kabla nilisikia yule wa kilimanjaro ambaye bei yake ni ilei ile 500, lakini dozi ni vikombe viwili, kwa hiyo lazima uwe na buku.:tea:
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwacheni babu wa watu. Hajaita mtu. Watu wenyewe ndio wamemind kikombe.
    Huyo waziri wa afya Kenya ni mpuuzi na akae kimya. Najua babu angekuwa mkenya asingepiga kelele.
    Go Babuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nakuunga mkono mkuu lakini nawashangaa mnaosema babu akamatwe kwa lipi. Inawezekana wengi mnaosema akamatwe au ni waganga wa kienyeji kama Dr. Kifimbo au Ndondi au madaktari uchwara wala rushwa ambao mapato yenu ya ulaghai yamepata msukosuko kutokana na babu kuwafunika.

    Tunamtakia Babu maisha marefu na dawa yake iongezeke nguvu na shuhuda za waliopona ziongezeke.
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri pumbavu!
    Ya watz tuachie wenyewe.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    we pia c 2nasal wte? Au umehamia kwa babu loliondo? Acha hzo bana c unge2aga wenzio, mbna 2mekuw pa1 miaka yte hyo then una2hama ghfla hvyo? Umepata kkombe lkn?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    awaachie nn? Kunywa sumu inayoua taratb? Wazr kamata babu kbsa! Hv wakutb ukmw atakuwa babu kwel? Ama kwel mmepnda km babu yenu! Polen sn.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    utakaa sn kusubr shuhuda za waliopona! Ww mwnyewe umepata kkombe na hujapona up 2 now! Una uhakka gn babu co Dk Kifimbo mwngne? Kwa kp alchonacho hasa mpk Mungu amtokee? Umeprove wp km kwl altokewa na mungu? Mjin shule mwanawane, unakula kw ku2mia akil yko na wajnga km ww ndo waliwao! Tehe tehe tehe! Pole yako.
     
  20. mediaman

    mediaman Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you a great thinker or just a great writer? Usikimbilie kusema wafunge mpaka. Wakifunga mpaka Watanzania wataumia. Kama hujui nenda madukani Arusha uone jinsi wafanyabiashara wengi wanavyopata ugali wa kila siku kwa kuuza bidhaa kutoka Kenya!
     
Loading...