Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa afya na naibu wake kujiuzulu kesho!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 5, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tuko muhimbili ndugu zanguni
    muda si mrefu mh waziir mkuu ameoka kuongea na ma dk kuhusu matayarisho ya mgomo ujao hapo jumatano..katika kmoja ya mambo aliongea amesema anaomba wampe muda tumeongea na wahusika
    na naamini wanajua wajibu wao na madhara yaliotokea na yatakaotokea kuanzi jumatano
    so naomba ndugu zangu muwe na subira tusubiri kesho tutapata jibu kamili

    wakati huo inasemekena mama yetu nkya ameanza kukusanya vifaa vyake vyote ofisini kwa kujiandaa kuanza maisha mapya kama raia wakawaida kw habari zaidi tusubiri kesho
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Waziri mkuu ameonndoka,muda si mrefu kurejea kwake kujiandaa na nini cha kutupa jumatano iwapo jamaa watagoma kujiuzulu
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi hao Mawaziri Dk Mponda na Dk Nkya, walizaliwa wakiwa Mawaziri? Au waligombea Ubunge ili wapate uwaziri?
    Mimi nadhani Dk Mponda na Dk Nkya hawana chembe ya huruma kwa maisha ya Watanzania, wanawazia matumbo yao tu, kwa akili ya kawaida; maoni ya Madaktari ya kuwa hawana imani nao ilitosha kabisa kujiuzulu.
    Kinachonikera zaidi ni ugoigoi wa serikali kushindwa kuwataka Dk Mponda na Nkya kujiuzulu. AIBU!
     
  4. S

    Silent Burner Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakijiuzulu, sidhani kama hatua hiyo itakidhi kiu ya madaktari kutaka kuondosha roho za watu. Hawa ma-dr wana hamu sana ya kuona watu wakikata roho huku wao wakifurahia. Kwa kweli ma dr wa tz wameshachafua sifa yao duniani. Si wa kuaminika tena. Kwao lazima pesa ipatikane hata kama itabidi watu kufa. Sijui ni pesa kiasi gani itakayowafanya waondokane na hili pepo baya. Kifupi wameshaonja damu za watu si rahisi kuacha.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    filamu inaendelee,
    episode ya leo mchezo umebadilika tunaambiwa "iwapo jamaa watagoma kujiuzulu",
    jana tuliambiwa ni kikwete kawazuia wasijiuzuru.

    ngoja tuone mchezso utakwisha vipi


    ​sio maudodo na wakweze ni baba RIz 1 NA watumishi wake,
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wewe sema unavyoweza lakini ukweli ni kuwa wanasiasa wengi wa nchi hii hawawathamini wataalamu, na kama umepitia madai ya madaktari usingesema hayo! Kuna maana gani kufanya kazi huku watu wakihatarisha maisha yao kwa kukosa vitu vidogo vya kufanyia kazi? Kuna maana gani kuona viongozi wakipuuza hoja za madaktari huku wao wakiwa na uhakika wa kwenda kutibiwa nje wakati magonjwa yao yanaweza kutibiwa nchini tena kwa gharama nafuu? Na je uhalali uko wapi watu kufa mbele ya daktari kwa huyo daktari kukosa dawa mhimu ya kuokoa huyo binadamu asifikwe na mauti? Ni mwanzo wa mabadiliko tu.
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wajiuzulu tu
     
  8. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    hivi wewe una mental retardation?hivi zinahitajika pesa kiasi gani kuwaondoa bwana mponda na mama nkya wizarani?it looks like hujui the inside out ya huu mgomo,unausikia kwenye jamii forums tuu,
     
  9. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nenda na wewe kasomee udaktari kama undhani mchezo wa kuigiza huo,ukimwuguza mpenzi wako week moja tu unamkimbia. Eti wamechafua sifa yao duniani,uncheza wewe! watu wanagombaniwa kila nchi na tayari kibao wamesharuka.
     
  10. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    mkuu achana nae huyu. Ayasome madai ya madaktari wapi?inaonekana hajui anything kuhusu huu mgomo wa madaktari.,.... Anaona post tu hapa jamvini halafu anaropoka kama a schizophrenic.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hasa dk mponda. Sijui jk alimuokota wapi
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    inawezekana huyu kikwete hana mamlaka juu ya hawa watu,, inaonyesha wazi kabisa jk aliwaweka hawa watu kwa sababu aliletewa na bosi aliyemuweka hapo kwenye urais
     
  13. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Madaktari wa kibongo hawana jipya, Wakijiuzulu ndo nini?...
     
  14. O

    OLUKUNDO Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Viongozi wakuu wa wizara hawawezi kutimiza wajibu wao, there is no way, they've to step down.
     
  15. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kwa jinsi hali ilipofikia yaani mama nkya hana ujanja tena hope ataachia ngazi yeye mwenyewe tu, ngoja tusubili
     
  16. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno.. maana sioni sababu ya msingi kwa mtu mwenye mamlaka ya kuwatoa kwenye nafasi zao kuendelea kuwakumbatia, think there is something behind
     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Let them goooooooooooooo
    wamechelewa sana, yaani wao wandhani ni akina nani?
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WAKIACHIA NGAZI/KUJIUZULU WATAJIVUNIA HESHIMA KWA KUONYESHA MFANO MAANA HUO UTAKUWA MWANZO WA MLOLOLNGO WA VIONGOZI KULAZIMIKA KUJIUZULU KWA MANUFAA YA UMMA WA WATANZANIA.

    Watanzania watashangaa sana pale ambapo viongozi wengine wanaopatwa na hali ya kuwajibika watakapong'ang'ania viti kama vile wamegandishwa na gundi au sumaku!
     
  19. T

    Twaa Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu inaonekana wewe sio mfuatiliaji wa mwenendo wa maisha ya binadamu, tena madr wa Tz wana huruma kuliko madr wote duniani!
    Je ulifuatilia mgomo wa madaktari uliotokea nchini Kenya hivi karibuni!? Maoni yangu na msimamo wangu ni hivi ''bora watz wote tufe kwa kukosa huduma za madr wetu kuliko waziri na naibu wake wa afya kuendelea kua madarakani!''
    Kwani hawa viongozi wa wizara wao ni muhimu kuliko madr? Waondoke bwana watuachie ofisi zetu! Lakini hii ndio hasara ya kua na raisi fisadi, mbinafsi, mwenye tabia ya undugu damuni mwake, raisi legelege na hatimae serikali legelege inayoshindwa kutoa maamuzi magumu!
    Madr msimamo huohuo kwani mmeshateswa vya kutosha ile hali mlisoma kwa tabu sana katika mazingira magumu! Gomeni hata mpaka raisi aondoke madarakani kwani yeye pia kashindwa kutoa maamuzi juu ya viongozi wa wizara na madai yenu!
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hadithi hadithi,hadithi njoo utamu kolea......
     
Loading...