Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa afya kaamua rasmi kupambana na madaktari?

Discussion in 'JF Doctor' started by Concrete, Jan 9, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kupitia kipindi cha 'Dakika 45' ITV kasikika akisema: @Intern Doctors ni wanafunzi wa mwaka 5 wa udaktari(MD5) na bado wahajawa madaktari. @Chama cha mataktari(MAT) hawapaswi kuwatetea Intern Doctors kwani sio wajibu wao. @Hoja za madaktari waliogoma&MAT hazina msingi wala mwelekeo mwema.
     
  2. vimon

    vimon Senior Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    **** you mponda
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aise! Hivi siku hizi kuna md5 mbili? Wengine wapo chuoni na wengine kazini? Tuliambiwa waliosimamishwa muhas wengi wao ni mwaka wa tano,sasa na hawa wametoka wapi? Kwa nn wanalipwa wakati wao bado wanafunzi? Si wakafuate hela heslb.? Kweli siasa inasababisha mtu uwe na oral diarrhoea!
     
  4. D

    Dan08 Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hajua analolisema...chama cha madaktari MAT kinatetea watanzania walala hoi..wataalamu wakiondoka watz ndio wanapata tabu..siku hizi hata Rwanda ni green pasture kwa ma dr wa tz...aibu sana,tumekalia politiki tu.
     
  5. o

    ombalantu Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naona aaibu huyu Ndugu Ponda kuwa mmoja wa waziri wa idara ya afya nchini.
    Inakuwaje waziri hajui analolisema? ni uzumbukuku au anatumia dermatomes kufikiria badala ya ubongo?
    Ina maana hana washauri?
    JK punguza kutuwekea mambumbuu kwenye wizara zako,ahhh
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa naamini ametangaza vita kamili.nilitegemea awe msuluhishi muhimu baada ya interns kugoma,lakini yeye akawadharau.leo hii anaendelea na upotoshaji halafu anategemea kuja kuomba msamaha.
     
Loading...