Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri wa afya afanya ziara muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 31, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakati mgomo wa madaktari na wauguzi ukiendelea,waziri wa afya ametembelea hospitali ya taifa muhimbili.mara baada ya kufika baadhi ya wagonjwa walipelekwa kwenye mabenchi na kuanza kupigwa picha.kwa upande wa MOI na EMD hali bado ni mbaya,mfano profesa ambaye ni mkuu wa kitengo cha wagonjwa wa dharura alionekana akifanya kazi peke yake.naendelea kutafuta taarifa zaidi kutoka sources zangu zilizosambaa nchi nzima.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Sarungi wakati wake alikuwa anaingia kazini hali ikibidi naye afanye hivyo!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sio dokta.
     
  4. K

    KIZIWANDA Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio vizuri kukejeli watu wa kifa inauma sana
     
  5. N

    Nguto JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Alikuwa wapi siku zote?
     
Loading...