Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri toka mzigoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edmund, Jun 7, 2012.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    View attachment 55710

    Waziri Mkuu wa Uholanzi Mh. Mark Mutte akitoka Mzigoni kurejea Home kwa usafiri wa Baiskeli
    Je, kwetu Pinda anaiweza hii?.
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,670
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kwetu hakuna kitu kama hicho, watu wana taka utukufu for absolutely nothing, uwajibikaji zero, results hakuna, still wanataka watembelee mashangingi na miposho isiyo na kikomo, african!!! sijui ni ujinga ulimbukeni unatusumbuaga
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wakwetu ni misuti, mibegi, migari mikubwa na kulakula

    ndio maana wengine wamekua kama mifuko ya rambo iliyojaa taka, wakifungua midomo harufu, waknyanyua mikono harufu, wakiachia mashuzi harufu... mradi ni shida tu

    wao Ni kula, kuvimba na kuachia baraa
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pinda ataweza wapi yule, anajifanya mtoto wa mkulima wa ki-uwongo-uwongo, badaye anawasaliti watoto wa wakulima...

    Mtoto wa mkulima wa ukweli ukwelii alikuwa ni J.K KAMBARGE NYERERE peke yake, yule hizo za baskeli ndio zilkuwa zake pamoja na uprezoo....

    Leaders kama wao ni very rare in this World we live...
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hao ndio wahisani wetu, anaondoka tena bila ulinzi.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Najaribu kupata picha miili ya vigogo wetu huku jinsi ilivyo, halafu najaribu kupata picha eti anaendesha baiskeli
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ha ha ha haaaaa,kweli mkuu,watu wanajiachia saaana,jitu linanenepeana mpaka linakosa akili bana,likikugeukia ka nyang'au heee!
     
  8. luck

    luck JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Na kusumbua watu kwa foleni na kelele nyingi za honi, eti mhishimiwa anapita
     
Loading...