Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Tizeba aamua kuondoka hotelini baada ya bili ya 100milioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by supermario, Jan 27, 2013.

  1. s

    supermario Senior Member

    #1
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Dr. Charles Tizeba makamu wa Mwakyembe ambaye amekuwa akiishi katika hoteli ya nyota 4 ya New Africa aondoka baada ya bili kufikia milioni 100.

    Hiyo ni bili ya malazi na mlo wa asubuhi tuu achana na buffet na vinywaji!

    Jamani huyu waziri ni mzalendo kweli wa kuishi hotelini hadi kufikia kiasi hicho cha pesa? Sina hamu jamani sijui wadau mnalipi la kusema.

    Source ni The Guardian on Sunday habari na Floriani Kaijage!
     
  2. wajingawatu

    wajingawatu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 886
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkapa na Magufuli ndiyo wanaweza kujibu hili
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,259
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    Hao ndio wzee wakutekeleza ilani akitoka hapo anapanda treni kwenda kigoma na kina kinana
     
  4. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii yote ni matokeo ya sera za serikali iliyopo madarakani, yaani walijimilikisha nyumba za serikali zilizotokana na jasho/kodi ya kila mtanzania na kuwafanya wakoloni na nyerere wajinga. Serikali si ili ahidi kujenga nyingine?
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,513
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 113
    Sasa afanyeje wakati nyumba zao ziliuzwaga zamani ndio maana mdau wa juu hapo alisema mkapa na magufuli ndio wanajua majibu ya hii drama
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aulizwe Mkapa na Magufuli.. Sasa Tizeba na wadhifa wake angekaa wapi..
    Naamini wengine wana bills kubwa zaidi. Nenda hata Courtyard hotel..
     
  7. j

    jonta Senior Member

    #7
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    milion 100?, shule hazina maabara, vitabu, na walimu wanadai malimbikizo. Jamaa ni chai na usingizi tu. Cjui hii serikali inawaza nn.
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Wakubwa zetu hawana tofauti na fisi tena mwenye roho mbaya. Fisi ni mroho lakini akishiba hana ubaya na mtu. Hawa mafisi wetu ni waroho na wana roho mbaya. Huoni bosi wao anavyokesha kiguu na njia wakati waliomchagua wanakufa kwa kukosa asprin. Wetu si viongozi bali matapeli wa kawaida wanaopaswa kutupiwa mawe kila wapitapo.
     
  9. b

    busar JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Unachukua hatua gani?
     
  10. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2013
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Waliotuletea kadhia hii wanafaa kunyongwa hadi kufa!! Sidhani kama kuna adhabu ya kufaa zaidi ya hii.

    Kweli, nawaombea vifo vibaya sana!
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Jan 27, 2013
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,403
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 48
    Yule Mzanzibari alishahama hapo au bado yupo ?
     
  12. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2013
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 28
    This can't be true! Ameliingizia nini taifa hadi mtu mmoja atumie Mil 100? What a hell!!!!!!!!!!!!!!!! Ngoja tu ipo siku watatoa hesabu hapa hapa Tz na wala si pengine!!!!!!

     
  13. Ivonya-Ngia

    Ivonya-Ngia JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2013
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 705
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    Duuuh,,,hii nchi bora utupwe kisiwani usijue lolote linaloendelea!!!!
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2013
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,813
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    sasa kwa nini ametoka ? Si ange endelea kula bata ha ha ha wanalo 2015
     
  15. m

    moes JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 1,003
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 48
    ivi hakukuwa na uwezekano wa kumpangishia nyumba ya tsh 48M kwa mwaka kwa rate ya 4m/month?
     
  16. m

    moes JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 1,003
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 48
    kwa wenyeji wa dar mtusaidie kujua nyumba ya 4m per month ina ubora kiasi gani?
     
  17. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2013
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,801
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    nyumba za mawaziri zipo, ila kinachotokea huwezi amini, kuna baadhi ya waheshimiwa baada ya kuvuliwa uwaziri hawajahama kwenye izo nyumba na serikali ipo inashindwa kuwaamuru waondoke!
     
  18. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya kuwa waziri alikuwa anaishi wapi? na kwanini aliamia hotelini?
     
  19. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 28
    njaa mbaya kweli kabla hajawa waziri alikua anaishi ubungo kwenye nyumba yake, inamaana nyumba yake aliyoijenga mwenyewe naamini haikua na hadhi ya yeye kuishi kisa kapata uwaziri ?
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,434
    Likes Received: 1,429
    Trophy Points: 113
    Jamani si bora angepangishiwa hata apartments pale Masaki au Upanga au nyumba mikocheni ambayo hata kwa mwaka haifiki 100mil kweli nchi yetu rahisi
     

Share This Page