Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Stephen Wassira Yuko Likizo Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtafiti Makini, Sep 19, 2011.

  1. M

    Mtafiti Makini Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanajf nimekuwa nikifuatilia uwepo wa Waziri Stephen Wassira kule Igunga kataka kusaidia kampeni za Chama Cha Magamba yaani CCM ili kiweze kuchukua kiti kilichaoachwa na mmoja wa mapacha watatu ndani ya CCM. Taarifa nilizonazo ametumwa na Kamati ya Siasa ya CCM Mkoa wa Mara na atakuwepo kwa kipindi chote cha kampeni. Je napenda kufahamu Stephen Wassira kama Waziri ambaye ni mahiri kulala bungeni atakuwa likizo ya kikazi?

    Je aliyemteua kwenye nafazi ya uwaziri amemruhusu tena kwa malipo kuwepo Igunga kwa muda wote wa kampeni? Je hii likizo ya aina hii ipo kwa mujibu wa sheria?ambaye anaufahamu wa misingi ya sheria na taratibu za viongozi wa serikali hii ya magamba kama ilivyo kwa Wasira imekkaje?
     
  2. M

    Mindi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 681
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Waziri ni mtendaji wa serikali, sasa anapokuwa kwenye kampeni za chama...
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu sorry for saying this...Nchi hii haiongozwi kwa taratibu na sheria,inaongozwa na mawazo ya watu wachache wajanja..na imewai kusemwa ni familia za watu saba tu ndio wanaongoza hii nchi......
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh!jf ni kila kitu,hapa nacheka hadi watu wananishangaa
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani tunayo serikali? Iko wapi? Inafanya nini?
    Mungu atusaidie tupate serikali, then mambo mengine yataendelea vizuri
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nchi hii haiongozwi kwa sheria, unaongozwa kwa ma tukio.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe Wasira naye katia timu????? Sasa amebakia nani maana hata mzee wetu Mangula ilibidi wampigie magoti lakini ndio hivo CCM maji ya shingo tu Igunga.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    unamuogopa mchapa usingizi?
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280

    umenena vema mzee, ni sawa na wakristo wa leo, ukitaka kuwaibia, wewe usitumie biblia au tumia biblia kwa kuchukua mistari ambayo ni irelevant to the contex halafu tumia miujiza/mazingaombwe, utawakamta wengi sana.

    Ndivyo serikali ya ccm ilivyo. Mtu ni waziri anaacha kazi za taifa anaenda kupiga siasa. Hii si haki ingawa sishangai. Kwani uwaziri wa wasira ni sawa na hakuna waziri
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    atakua likizo kwa wakwe zake jamani,muacheni akapunguze usingizi!
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu Zinja vipi jamani?
     
  12. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yule mama wa Kigoma mnaweza ku PM kuwa mtu wake yupo Igunga...Mama nani vile ? Jane Go... Jane Godd.. Msitueni jamani itakuwa rahisi kumkamatia Igunga
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mnatafuta ban nyie..........hamjui huyu ni kiongozi wa umma?
     
  14. B

    Barbaric Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afadhali na wasira! nadhani mmwenye likizo ndefu atakua NAPE ,coz ni mkuu wa wilaya huko lindi
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawana uchungu na mishahara wanayokula
     
  16. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kiongozi wa Umma ipi?Wasira amechakachua kura,amesoma shule gani inayofundisha Uwaziri?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mimi niko huku Gombe National Park........naangalia wanyama katika kudumisha utalii wa ndani....siataki siasa kwa sasa

    [​IMG]
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna post humu ndani zimechakachuliwa baada ya kuona kwamba zinavuka mipaka ya kistaarabu. Lakini Mods wangeziacha ili wengine waone upumbavu wa wenzao wanaodhani afya njema, na ukamilifu wa miili na akili zao ni uwezo wao. Shame on you!
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watu wengine huwa mnapenda kuwavunja wenzenu mbavu, sasa huyu aliyeko Gombe ni nani teeeh....teeh...... Heri mimi sijamtaja.What about huyo anayekonyeza hapo juu kushoto....aaahahaa...aaaahaha.
     
  20. k

    kanunha Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hapo mkubwa imekaa vyema katika kutupa picha za vivutio tunavyojivunia Tz. Endelea kuwakilisha huko mbugani ili mimi naenda Igunga kushuhudia siasa.
     
Loading...