Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Sophia Simba aumbuka Channel 10!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Glad, Mar 3, 2011.

  1. G

    Glad Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Maendeleo ya jamii, Jinsia na Watoto Mh.Sophia Simba amejikuta kwny wakati mgumu pale alipowalaumu vikali CHADEMA kwa kuendesha maandamano kanda ya ziwa na kusema kua huko ni kuiga Misri na Libya!! Mama huyo badala ya kuzungumzia kilichompeleka studio kuzungumzia Siku ya wanawake duniani yeye akaanza na kusema wanawake wasiende kwny maandamano ya CDM maana wao wana kazi nyingi za kufanya kuliko wanaume ambao hawana kazi ndio maana wanaenda kwny maandamano hayo!!! Ulipofika muda wa watazamaji kuchangia ndipo huyo mama alipoanza kushambuliwa na kila mchangiaji kwamba afute kauli zake za kwamba "wanaume hawana kazi ndio maana wengi wanaenda kwny maandamano hayo" na "kufananisha maandamano ya CHADEMA na yale ya nchini Misri au Libya" Ninachojiuliza hapa wana JF wenzangu hivi hawa viongozi wetu kwann wanakua mambumbumbu kiasi hiki na ufinyu wa uelewa? Kuhusisha maandamano ya CDM na yale ya Misri au Libya huu si ndio uchochezi wenyewe!!! Halafu napenda kuuliza wana JF wenzangu nini maana ya JINSIA?! Nawakilishaa.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani moja kati ya maamuma waliopo sisiem huyo mama ni namba moja akifuatiwa na makamba,tambwe hiza,jk,tyson endelezaaaaa................
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani wametuma serikali nzima kuipiga vita CDM maana hata jana nilimwona Wassira nae anajiumauma TBC kuhusu CDM. Ukweli wanapigana na ukuta hawataweza.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sishangai Sophia kusema hili kwani alishawai kuwataka wanawake wawanyime unyumba waume zao kama watawaunga mkono wapinzani so sofia amaamin kwa nguvu ya ngono anaweza kumwendesha na kupata chochote kutoka kwa mwanaume.
    Akili yake inawaza ngono tu na labda JK kampa hiyo WIZARA kama offa au aweke draft ya ngono kuzima harakati za ukombozi.
    Ni wanawake wajinga tu kama yeye watakaomuelewa.

    My take:WANAWAKE TUNATESEKA ZAIDI YA WANAUME NA HUU UGUMU WA MAISHA sasa sexy slave sofia anamaanisha nini?
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mama wa taarabu huwa simsikilizi, ndiyo njia pekee niliyoichagua ya kuepukana na BP.
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    du kumbe Sophia Simba bado ni waziri?
     
  7. c

    carefree JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Huyu msameheni si mnakumbuka mzee walecela aliwahi kumshauri apitie mirembe kucheki afya ya ubongo akagoma cha msingi ni wanawake tuandamane tumshinikize akapimwe afya ya ubongo
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Kuwa mbumbumbu ndiyo sifa ya kupata uongozi ktk serikali ya sasa!
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kichangia hoja hii lazima nitakamatwa so.... am cryiiiing.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    SOPHIA Simba ni tahila muache alivyo. Alisema kama mme wako yupo CHADEMA mnyime unyumba sasa kila siku ananuka mdomo mbele ya watu.

    Tutakupeleka kwa Mganga akutibu kama unaumwa chini.
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi ccm haina msemaji mbona kila mtu akipewa nafasi anaropoka tu, kweli wemechanganyikiwa!!!
     
  12. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mie alivyoanza kuongea kwenye baragumu nikahamisha siwezi kumsikiliza huyu mama hata kwa dawa mawazo yake ni ya ki ngono ngono
     
  13. k

    kayumba JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashangaa wanaomshangaa SS, kwani mlidhani amebadilika?
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mimi nimemuone asubuhi, huyu ni wa kumsamehe. Kuhusu hapo kwenye red ngoja nikupige shule kidogo.

    JINSI(SEX) - Ni hali ya kuwa Mwanaume(ME) au Mwanamke(KE) - Biological difference

    JINSIA (GENDER) - Ni mahusiano kati ya ME na KE hii sio biological, mahusiano ni man made . wanaweza kuyashep wanavyotaka

    Asante ndugu, nadhani umeelewa, Sasa tueleze ulichotaka kusema baada ya kukupa hiyo maana.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sitaki kumlaumu sana huyu mama nina wasiwasi sana na uwezo wake kichwani wakuwalaumu ni wanao mpa hizo fursa.
    Haya ni baadhi ya mazao yanayotoka kichwani mwake.
    1.Bungeni alilopoka hadharani kwamba haoni mwanaume kama lowasa.
    2.Bungeni alishindwa kutoa kirefu cha SADC
     
  16. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,631
    Likes Received: 3,498
    Trophy Points: 280
    Halafu napenda kuuliza wana JF wenzangu nini maana ya JINSIA?! Nawakilishaa.[/QUOTE]

    INGIE KWENYE GOOGLE TAIPI NENO JINSIA BASI UTAPATA MAANA YAKE
     
  17. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Unajua kwa nini mawaziri wengi wa JK ni vituko? Hawateuliwi kwa uwezo wao wa kazi isipokuwa wanajipendekeza vipi kwa RA, wanachangia vipi fenda ktk kampeni za JK, ni maswahiba kiasi gani na wakuu wa Mtandao nk. Unakumbuka lile baraza la mawaziri sitini? Wizara ya Usalama wa Raia v. Mambo ya ndani? Basi inasemekana JK alipofika madarakani alidhani RA na EL watamwachia ajitawale akiwapa nafasi lakini haikuwa hivyo. Kwanza RA akasema hataki uwaziri ila akaleta majina ya watu wake kama kumi hivi, Mzee wa Monduli kama umjuavyo akaleta wake kama 33 hivi, bila kusahau wazee wa siasa kama kina King Gunge wa Ngombare asingeweza kuwatupa. Yeye mwenyewe JK akawa na watu wake. Pia usisahau mtazamo wa CC emu kuhusu uwakilishi kimikoa katika Baraza la Mawaziri. Hivyo kufikia mwisho unaajikuta una watu kama mia hivi? Huwezi kuamini kirahisi lakini hao sitini (60) walikuwa ndo kiwango cha chini zaidi kilichowezekana kwa wakati huo maana bado kuna wapambe wengi ambao bado hawakupata nafasi

    Kwa hiyo usishangae kumkuta Mama yangu Simba siku zote kuwa mropokaji. Inawezekana yupo hapo kwa sababu alienda kwa RA kuomba uwaziri na RA akampa kimemo ampelekee JK "Apewe nafasi anayopenda. Ni mtu wetu wa karibu!" Kisha JK akainua simu kuripoti kwa bosi wake RA "Tayari Mkuu"

    Hujaipata hiyo? Inasemekana tangu wanamtandao waanze kutafuta madaraka (miaka kama 18 hivi imepita) hakuna siku waliwahi kujadili watatatua vipi tatizo lolote kubwa (umeme, maji, barabara, kilimo duni nk.) hapa nchini. Mazungumzo yao mengi ilikuwa wapi watapata fedha na vipi watamwondoa nani katika mlinganyo nk. Inasemekana hata zile kashfa za Sumayi kuwa fisadi na pesa nyingi (Inawezekana ni kweli. Sipingani na hilo maana CCM sijui utamwamini nani wote hayohayo) ziliwekwa wazi ili Mkapa (fisadi mwingine lakini aliyemudu makashkashi) asipate nafasi ya kumwachia urais.
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyamungo mbona swali lako limejibiwa hapo juu na Ta muganyizi??
    Sophia limedoda limelala!!
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. Bless the 12

    Bless the 12 Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nalkupata machungu yako lkn kwa case ya huyu mama Sophia wala usipoteze muda kumjadili maana ni muda mrefu tunajua ni MBUMBUMBU na mwenye kosa hapa ni rais wake maana ndo alimweka hapo kwa sababu wote ni wapenzi wa taarab, usipoteze muda mzee
     
Loading...