Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Sitta amlipua Lowassa Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nrongalema, Jul 8, 2011.

  1. n

    nrongalema Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye mh. Samweli sitta amemjibu lowassa kuhusu uamuzi mgumu...''uamuzi mgumu wenye 10% siyo uamuzi mgumu.!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeenhe......hebu dadavua mdau
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    fafanua kidogo mkuu, wengine tumegawiwa giza mchana. ha ha ha ha!!!!
     
  4. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dadavua kidogo ueleweke! umeandika kifupi mno!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ongeza nyama kwenye hiyo mifupa mkuu
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwamba lowassa alikuwa na 10% if richmond excels? tujuze zaidi ndugu
     
  7. m

    menny terry Senior Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimemuona mkuu kweli lakuvunda halina ubani.Maskini lowasa wenzie hataafanyaje ndo basi tena! Kikwete amesha mtumia kama pedi haitajiki tena.Ajiachie siasa.
     
  8. h

    hoyce JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amesema maamuzi magumu yanakwenda na uadilifu. Sio 10 pc, mikataba mibovu na kitoto.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyokua ya kawaida Waziri wa Afrika Mashariki mh Samuel Sitta amesema anawashangaa watu wanaosema serikali imeshindwa kuchukua maamuzi magumu ni wao wenyewe ambao wameiingiza serikali katika Mikataba mibovu inayotesa wananchi mpaka sasa,Sitta ameyasema hayo wakati akichangia mjadala wa Waziri wa Nchi Ofisi ya Raisi Mazingira + Muungano,hii inaonesha Sitta alikua akimjibu Lowassa ambae ametanabaisha serikali ya Jk haichukui maamuzi magumu,wama Jf nawasilisha kwenu
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Maelezo ni kidogo fafanua zaidi
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    lowassa ni kama chumvi iliyoharibika...nashangaa hadi sasa serikali na chma chake havijachukua hatua zozote dhidi yake...
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ameongezea muungano ukishindikana uvunjwe,amekataa kabisa uundwaji wa serikali tatu ya muungano
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ile wiki yake ya kuwa kiongozi wa shuguli za serekali bungeni iliisha? au ndo anamalizia kiaina?

    sita noma. nilijua tu lazima ataacha headlines na sijui kama atapewa tena hiyo nafasi, lakini meseji senti
     
  14. J

    Jmpambije Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli Siasa zinaitaji Ngozi ngumu pia Moyo mgumu!!
     
  15. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    <br>=========<br><br><span style="color: rgb(0, 0, 205);"><span style="font-family: georgia;"><font size="4">Hapa sina uhakika nani ni pedi kati ya Lowassa na Sitta. Mtumiaji anaeleweka ni Kikwete. Na mtumiaji hana uchaguzi wa pedi. Akiwa na shida ni lazima atumie pedi iliyo karibu. Wakati ule wa nchi ikiwa kwenye giza, Pedi alikuwa Lowassa. Sasa nchi iko gizani, Pedi ni Sitta. Kuna wakati pedi lilikuwa kundi la Lowassa ndani ya NEC likimsulubu Sitta. Ni makosa makubwa kumwamini Kikwete katika habari ya kutumiwa kama pedi. Kila mtu ana zamu yake ya kutumiwa. Kinachohitajika ni pedi zenyewe kujipanga vema, ili Kikwete akizitumia zimletee mwasho mapajani!<br><br>Nawasilisha<br></font></span></span>
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Duh
    hivi sasa ni sasaba mchana tukale wale dashi chuoni sijui tukakae wapi
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwongozo, sasa hivi Mh Sitta ni Kaimu Mkuu wa shughuli za serikali bungeni, hakusema kama waziri wa Mahusiano ya Afrika mashariki
     
  18. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio nnachompendea Sitta hajui kufichaficha maneno kama Pinda!Amesema maamuzi magumu yote yanayoendana na rushwa sio maamuzi magumu.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yayayagweeee,wamasai na wanyamwezi.....hilo nalo neno
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama upo udsm nakushauri ukakae uwanjan au kule nyuma ya swimming poola,au bonde la mkandala......ndio maeneo nayoyakumbuka hayo when i waz there
     
Loading...