Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri shukuru kawambwa jiudhuru

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kulunalila, Feb 23, 2012.

  1. k

    kulunalila Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inasikitisha kuona kiongozi mwenye dhamana anakwepa ama kukataa kuwasikiliza wadau wake, kawambwa sikiliza kilio cha wanafunzi wa vyuo vikuu hasa SAUT, naambiwa viongozi wake wamekutafuta sana ofisini unawakwepa,simu hupokei, kwanini sasa? wanajua unajua hawajapata pesa yao ya kujikimu tangu tarehe 3 february, unajua wanakutafuta sababu hata sms wamekutumia na zimekuwa delievered. kuwa mwungwana kama saut na wonekano wako
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    BUBU TANGU LINI AKAONGEA?...the guy is just a stooge!
    Kawambwa ni bomu la maangamizi ya Elimu na hajui afanye nini pale wizarani!...mhurumieni bure!
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mada nzuri, rekebisha kichwa cha habari badala ya "jiudhuru" ikisomeka "jiuzuru" italeta maana unayokusudia katika uzi wako, la, itapotosha maana/malengo ya mada yako. Ni hayo tu kwa sasa.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawezi kujiuzuru kwasababu ni mbunge wa Bagamoyo na mjomba wa mkulu.
     
  5. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hana jpya hyo udom ali2jeruh na gvt yke ya kitapel!U nid 2 fait by any means, haki msisubir mwombe mtanymwa, polen xana wafungwa wenzng!Aluta aluta aluta continua!
     
  6. N

    NIMIMI Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Stammary!! Stammary!! Stammary!! Kigugumiz!! Kigugumiz!! Kigugumiz!! Unadhani nimekua stooge? Hapana nashindwa kulitolea ufafanuzi na Mwafaka 'JANGA HILI LA KITAIFA' Juzi nimeongea vizuri tena wengi wenu mmeniona katika vyombo vya habari juu ya 'Kubadilisha mitaala ya Elimu kama si mfumo wenyewe kwa upana wake'' hivyo sijawa 'BUBU' bali naugua kigugumizi juu ya majibu kuhusu 'MIKOPO Kwa Wanafunzi wa Elimu ya Juu' Mungu wanusuru Wanafunzi hawa wasiivamie wizara kama Wananchi wa Mkoani Ruvuma, maana kati wenye Ualakini katika Utawala wa Serikali ya Nne nami Nilistahiki niwajibike kwa kukosa Utashi wa Kuiongoza Wizara vyema. Nimetoa mikopo kwa watoto wa Vigogo huku watoto wa wakulima wakiondolewa Vyuoni kwa Kukosa uwezo wa kujisomesha,

    kwa wakati huohuo mmoja wa maofisa katika Bodi ya mikopo 'AGHUSHI/KUFOJI majina bandia na Kuitia Hasara Serikali kiasi cha 'MILIONI TISINI (90)' ambazo anaendelea Kula kuku na kwa manufaa yake binafsi huku watoto wa ViGoGo wakinufaika na Watoto wa WAKULIMA Wakitaabika!!


    Mungu nilisuru Taifa hili na Majanga ambayo yanasababishwa na WA..LA.INZ!... Tusaidie sisi Masikini kuondokana nao. Amina!
     
Loading...