Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Shamsa Mwangunga Naye?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Big Lady, Jul 29, 2010.

  1. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari Ndo Hiyo Mwaya . . . . .

    [​IMG]

    Habari kutoka kwa Wadau zinasema kuwa anagawa pesa si kawaida na ni kwa muda mrefu tu. Wapiga kura waliokwazwa naye wanayo matumaini bado kuwa hatimaye naye atanaswa na PCCB.

    Mie simooo, nimesikia tuuuu . . . . Mkitaka kuniita Mmbeya au nitoe uthibitisho, mie sina mwaya.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anauza kinyemela vitalu vya uwindaji KINGUPIRA ndani pori la Selous .
    Huko ndiko alikopatia hela anayoimwaga mwaga hapa mjini.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    mlitaka ajiuze jamani unauza kitu unasonga mbele yupo wapi mzee wa loliondo na anaendelea kula vingora vya shishiem mwachen mama wa watu ale kuku we kama ulichemka enzi zako wacha wadandiamali wafanye mambo yao...anyway umesikia rais wa barcelona kadai deloitte imetangaza iinadeni la kfa mtu na rais aliepita katoa kwa maandishi imepata faida ya doll kadhaa unaweza jua sababuya mangungaa .....................................
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    NIMEEPENDA AVAAAAAAA YAKO NIKODISHE JAMANI TUTUMIE KWENYE UCHAGUZI
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mama hawezi kukamatwa kamwe kwani yuko jirani sana na State House. Yeye ni sehemu ya wana-mtandao, na hata akishindwa JK atampa ulaji tu wewe jiandae kushangaa baada ya Oktoba 31.
     
  6. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtalijua jiji Mwaka huu....Pesa itamwagwa na hao TAKUKURU hawatafanya kitu...Mwaya ...mwacheni Shemeji yetu bana... huku Kyela full sapoti shemu.
     
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutaona mengi,kwani nao takukuru dr hosea kweli umefanya kazi na vijana wako,kwa hili tupo pamoja.kwani ccm rushwa ilikuwa ni kama kitu cha lazima.
    Naomba na kesho wakati wa kura za maoni msicheze mbali.lazima vigogo washikwe kwani ndio watoa rushwa wakubwa.
    Big up dr hosea wa takukuru.lakini vijana nao wakumbuke walau posho,usile mwenyewe.
     
Loading...