Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri omar nundu lazima una matatizo ya akili-uteuzi wa ceo atcl

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unajua mama yangu alinifundisha chizi sio lazima ushike makopo mwanangu ukikosa ufahamu ni ugonjwa
    zaidi ya uchizi na heri yule anaetupa makopo akipewa dawa anatulia lakini hilila ufahamu hata unyweshe
    dawa ya babu ni ngumu...
    Mh nundu amemteua mh mmoja aitwae bw paul chizi akuna asiejua huyu bwana awakati nundu akiwa atc enzi hizo
    walikuwa wanauza tkt za atcl kama daladala kule south africa na pesa aziingii kwenye account ya atcl
    si hivyo tu huyu nundu ndie aliesema shrika limearibika atateua management imara sasa anatueletea mwizi
    asiejua hata maana ya kubakiza ya kesho si bora wamrudishe david wetu nahisi huyu waziri ana matatizo ya akili tena
    makubwa nasema hivi na ukamwambie ajue hilo hivi sasa ameaanza kuchanganykiwa anapoelekea soon tutampeleka
    doodoma mirembe hivi atcl imekosa kweli ceo mtanzania anaejua mambo ya ndege mwenye kuheshimu mali za serikali na watanzania sidhani
     
Loading...