Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Ole Medeye azomewa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud Mamuya, Oct 17, 2012.

  1. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida hapa Arumeru Magharibi ni kwamba naibu waziri wa nyumba na makazi mh Ole Medeye amezomewa barabara nzima alipokuwa akitokea kwenye mkutano wa kampeni wa kata ya Bangata hapa Arumeru Magharibi.

    Hali hiyo ilimfanya dareva wake akimbize gari kwa mwendo usiokuwa wa kawaida ili kumuondoa kwenye kamera za waandishi wa habari.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    we call it 'net profit'

    bravo Arusha
     
  3. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na bado huo ni mwanzo tu,tena hata jimbo lake alishinda kwa zengwe. Mwambie apeleke maji sakina juuuuuuuuuuuuuu ndiyo arudi akapige kampeni. Huyo nae hatashinda uchaguzi ujao
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aibu hiyo wanaitafuta ilikolala. Yeye anajiona ni nani kiasi anawaza kuwa akitoka Dar anakoishi, basi watu watamtetemekea?
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo dereva anashida gani wakati hilo vx likiaribika linaagizwa lingine
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie namzomea pia:hiloooooooooooooo
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    atakufa siku za karibuni
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je! hiyo nayo ni busara??????
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku zote huwa nasema mzigo waliobeba si wao ?
    Haiwezekani mgonjwa akatae wauguzi ?
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mpaka 2015 watazomewa wengi tu!!
     
  11. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na baaaado kudadeki
     
  12. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aibu, hawa wajamaa mpaka wapigwe ndio wajue hawatakiwi,Ila wanajua isipokuwa wanajifanya hawajui
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hovyo sana huyo mtu
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Busara inastahili wenye busara ila mafisadi malipo yao ni zomea zomea au mkuu ulikuwa una maana gani?
    Vp umefanikiwa kuangalia mdahalo wa Obama na Mitt hapo jana? Kama umeangalia basi ungefuta maneno yako ya mwaka 47
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anadhani watu bado wana tabia ya kufagilia viongozi wanaopata madaraka then wanahamishia makazi DAR. Nawasikitikia wanaArumeru magharibu.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,781
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    na mimi pia .. ppffffhhooooooolllllooooooooooooo..ptuuuuuuuuuuuuuuulooooooooo
     
  17. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu yao hao mafisi hasidi.. Na bado!
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    uwiii uwiii elewiiiii,ewoooomiii,kibo kya ndesi!
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja na mimi nizomee! mburula hilooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!
     
  20. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni juzi tuu niliandika kwamba mbunge wetu haonekani jimboni tangu achaguliwe...kwani kampeni ndo matataizo yetu arumeru...afadhali ameipata....!
     
Loading...