Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nyalandu, adhalilisha waandishi wa habari Singida

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MADORO, Jan 7, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri wa Viwanda na Biashara amewadhalilisha waandishi wa habari, kwa kuwahadaa wasafiri toka Singida Mjini hadi Ilongero, Kama Km 30 hivi tena katika barabara mbovu sababu ni tope na hakuna lami na sasa kuna mvua. Amewahadaa akaonane nao eti alikuwa na kikao cha kuzungumza na wadau wa elimu. Baada ya kubaini kuwa angeulizwa maswali kuhusu kudanganya kuwa anasomesha watoto aliondoka kinyemela, waandishi wakashinda mchana kutwa baadaye wakaambiwa hayupo. Tangu kuchapishwa habari za yeye kudhalilisha watoto kwa kuwapeleka Arusha kwa kuwaonyesha wazungu, huku akiwa na Uraia wa nchi mbili anaingia kinyemelanyemela. Poleni waandishi wa Singida
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Waandishi wa habari wa Tanzania ni hovyo sana kili anapoenda Nyalandu au Magufuli mnakuwepi kuna nini?
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    He is just another mchumia tumbo from magamba.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote hapo, waandishi wetu tunawajua wanacholilia ni posho tu! Wamedhalilishwa nini? Kupita kwenye barabara ya matope; kwani wao akina nani kwani wanaoishi huko si watu?

    Hizo ni posho tu sioni kudhalilishwa kwingine!
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wakome
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Wananunulika kirahisi hao, buku tano kwisha watakufuata kama mbwa aonavyo chatu!
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siku zote mti wenye matunda ndio hupopolewa kwa mawe,acheni siasa za maji taka,kwanini sasa ndio nyalaandu anonekana kuwa target?kuna nini kimejificha hapa katikati,je ameanza kuonekana tishio kwa watu wenu???
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Waandishi wazoefu wangezoma alama za nyakati hii inatokana na njaa kali ya waandishi wetu
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Mods nadhani hii inastahili kuwepo kwenye jukwaa la siasa lakini naona mmeiondoa!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    waandishi wenyewe wana akili kama za nyalandu sioni cha kuchangia nimsaidie nani
     
  11. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa atakuwaje waziri huku ana uraia wa nchi mbili?
     
  12. P

    Paul Makonda Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi manywele anakulipa sh ngapi,kwani kazi yako sikuzote kuandika utumbo,wewe ni msemaji wa chama cha waandishi wa habari.
     
Loading...