Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nundu umeonesha umakini japo umeingizwa choo cha kike.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kipilipili, Aug 4, 2011.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mh.omar nundu ameonesha umakini na kutumia taaluma yake kwa kumuomba waziri mkuu nyongeza ya pesa ili kuongeza bajeti ya wizara yake.tatizo ni kuwa wizara aliyopewa ni bomu na litamlipukia asipokua makini kama ngeleja lilivyomlipukia.kwa kifupi,ameingizwa choo cha kike.wizara imejaa wizi na ufisadi na migogoro mf.UDA,TRL,ATCL.nundu anageuzwa kama mbuzi wa kafara!nakushauri ujiuzulu kabla hujachafuka kaka.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hali bado mbaya sana kwa wizara yake.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    95 billion is no where near good enough. We should get serious or else we stagnate.
     
  4. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ana taaluma gani??? hizo hela zilizoongezwa ni kiini macho tu. zitabaki kwenye maandishi tu.
     
  5. whizkid

    whizkid Senior Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani ofisi za serikali ilivyokuwa vigumu kuhamisha hela kutoka kifungu kimoja chenye neema kwenda kifungu kingine kilichoishiwa cha wizara moja, sijui wanategemea watazihamishaje kutoka wizara moja kwenda wizara nyingine! Magufuli hatoi hata shilingi mia!
     
  6. b

    bundas Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well, first let me through, hivi ni uhakika nafasi za serkalini wanaoajiriwa ni failures, mabolibo?
     
  7. i

    iMind JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Watu wengi hudhani watumishi wote wa serikali ni mazuzu na wachumia tumbo. ukweli ni kwamba wengi ni wataalamu wa ukweli na wazalendo. Lakini nchii hii ni ngumu kwani watanzania wengi kwa ujumla ni wezi na wazembe. Hivyo hatapale ambapo serikali hufanya mipango mizuri kwa nia njema, watanzania hutafuta kila njia kuuiliza serikali na hivyo mipango kufeli. Mifano michache ni kama pembejeo za ruzuku kupitia kilimo kwanza na mpango wa ujenzi wa shule. hii hutekelezwa katika lower levels lakini
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nilivyoangalia jana Bunge......
    Kuna picha kubwa ya "funika kombe"
    Lililochochewa na biti walilopigwa wabunge wa chama tawala....
    Mahitaji ya uchukuzi katika taifa lolote na kilichofanyika au hata kuahidiwa kufanyika tu,
    Yote hiyo inatoa picha sisi ni taifa la namna gani na tunatazama vipi dhana ya MAENDELEO ENDELEVU.
    Tusijipe moyo, hamna kitu hapa ukiringanisha na wenzetu wanaoendelea na wanaojenga mataifa yao
     
Loading...