Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nundu ndani ya DAKIKA 45 ITV,sasa hivi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Feb 13, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wana JF,waziri wa uchukuzi, Mh omar nundu anaongea sasa hivi ndani ya independent television (ITV) wadau mnaweza angalia na kumsikiliza,ili mwisho tuweke maoni yetu kutokana na mahojiano hayo.

    Mimi naendelea kuanalia na kumsikiliza.....baadae tuchangie kama great thinkers!
     
  2. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    anasema hapendi majungu na hana muda huo, bali anapenda kuchapa kazi.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dr Omar Nundu yuko vizuri! Yuko focused sana Mzenj huyu
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,398
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sie wa satelit Dish tushawasahau hao ndugu wa IPP. Hawapatikani hewani
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    waziri wa uchukuzi mheshimiwa Omar nundu.anahjiwa na selemani semunyu,ndani ya dakika 45 itv sasa hivi,ebu angalieni kipindi na kisha great thinkers mtoe maoni yenu kulingana na majibu yake
     
  6. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Binafsi ninamuona kama mfano halisi wa waziri anayekifahamu kile anachokifanya na laiti kama Jk angekuwa na mawaziri walau sitya watendaji kama huyu,basi tungekuwa tofauti na tulipojikuta leo
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hana jipya huyu!
    Mshaurini asibariki ujenzi wa Eapoti za kisiasa kama Bagamoyo!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nundu ni Waziri bora kabisa kwenye serikali! Hana mbwe mbwe anazijua idara zote za wizara yake!! Anazungumzia reli ya Kati hasa gode gode
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Anapania kuifufua ATC,na mpaka sasa serikali imetoa bilioni Tano kati ya bilioni 16 zilizopangwa ili kulifufua shirika,anasema ile issue ya airbus ni nzito na hawezi kuiongelea sasa hivi na anasubiri serikali ichukue hatua zaidi kwa wahusika,anasema serikali haiwezi kulipa zile gharama za ukodishaji ndege hiyo kwani si halali.
    Kuhusu reli anashukuru uzalendo umewarudia wafanyakazi na wamewaachia wao kulisimamia na jukumu la serikali litakuwa kuwawezesha tu
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ameulizwa maswali yapi na amejibu vipi ?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Aah wapi ajiandae kumfuata Nyoni
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwanini unasema hivyo Mzee?
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Anajisifu kuwa omba omba yaani migodi yote hatuwezi kujenga gati
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ameteleza tayari anasema kuna vijigazeti uchwara (raia mwema)amelitaja mwenyewe kwamba lilimsema vibaya linamuandama mno kwa kumfuatilia zaidi yeye.
    Anasema linataka kumgombanisha na rafiki yake kawambwa. Kimsingi naye anatetea safari zake za nje kama rais wake Jk.na ametufungua macho kuhusu mmiliki wa Exim bank kwamba yuko china na alimfuata wakaongea
     
  15. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu waziri anatumia muda mwingi kufuatilia wajenzi wa bandari wenye gharama Shs 250mill na Shs500mill. Shs500mill ni kitu gani kwa serikali. Pesa kibao zitumika kwenye shughuli za hovyo, sasa serikali inakosa shs250mill?
     
  16. P

    Ptz JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namuona ni kama hajui kujibu hoja badala yake anatoa toa maneno ya kuudhi au kukera mfano "wametumwa" "kigazeti uchwara" yaani yeye akitofautiana na mtu ni uchwara, nina imani kama angeandikwa vema na Raia Mwema asingeliita ni gazeti uchwara!
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du ana jazba!(mkali
    anaweza kukung'ata!)
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sjiui kwa nini huyu waziri kila akiongea anasema 'wametumwa'? Kila mwenye kungelea kero za idara ya hii wizara yake katumwa! Ni nani anatuma watu? Haya si madharau kwa watanzania? kwamba hawajui mbele wala nyuma mpaka 'watumwe' la kusema?
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mchungaji mbona unaniangusha, toka lini mkoa wa Tanga ukawa visiwani?
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Amemaliza mahojiano na binafsi nimetafakari na nimemuona kama ni mtu mwenye kuyajua mazingira yake ya kazi na ni msimamizi mzuri,
    Tatizo ni hasira alizonazo zinamuondolea sifa ya uongozi, bali anapaswa kuwa mtendaji,akiwa chini ya kiongozi.na ni aina fulani ya viongozi wenye kuendekeza uhasama na visasi kwa wale ambao ni wakosoaji kwake..kwani yeye huwaona kama maadui na "WAMETUMWA"

    Kiongozi mzuri ni yule ambaye anakubali kukosolewa pale anapokosea au hata kusikiliza upande wa pili bila jazba.kwani unakuwa kiongozi wa watu wengi wenye elimu,uelewa na maoni tofauti kwa wakati mmoja. Na wote mkiwa wananchi wa nchi moja kwa maslahi yenu na ya vizazi vyenu vilivyopo na vya baadae. Kama anadiriki kuwafokea waheshimiwa wabunge live,tena ndani ya bunge,akiwa na cheo Cha uwaziri wa miundombinu,Itakuwaje akiwa na madaraka zaidi ya hayo? kwa mfano, ukuu wa majeshi,uwaziri mkuu na au urais, na ikatokea wananchi au viongozi wenzie wakatofautiana naye kimtazamo. katika utekelezaji wa majukumu kiutendaji au kimtazamo? Nini kitawapata? tutafakari

    Kuna uwezekano mkubwa humu ndani ya JF, kuna wengi ambao mnamfahamu kwa undani bila shaka mtaendelea kutujuza, na kwa vile katika mahojiano yake leo ameanzisha mjadala mwingine kitaifa kwa kuyaita baadhi ya magazeti ambayo yanaheshimika kwa wasomaji wengi nchini na yenye waandishi na wahariri makini nchini. kuwa ni "magazeti uchwara"(kauli ambayo si stahiki kutolewa na kiongozi mwandamizi kama yeye)
    Ni imani yangu kuwa tutarajie kusikia mengi kutoka kwa watanzania wa kada mbalimbali kuhusiana na kauli hiyo tata.
     
Loading...