Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nundu haitakii mema ATCL

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndinani, Aug 26, 2011.

  1. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Toka alipochaguliwa kuwa waziri wa usafirishaji,Mheshimiwa Nundu ameonesha ishara kuwa yeye ni muumini wa ubepari na kwamba private sector peke yake ndio itaikomboa Airline industry ya Tanzania.

    Ameonesha waziwazi kuipendelea Precision air dhidi ya ATCL mpaka hata kutoiombea bajeti ya kutosha mpaka hapo bunge lilipokuja juu na kumlazimisha kuongeza fedha za kulikwamua ATCL; sio hivyo tu bali hata uteuzi wake wa acting CEO wa ATCL haukuonesha umakini kwani hakufanya due dilligence ya mtu aliyemuweka[ he was not transparent].


    Huyu acting CEO ameanza kutumia mabilioni ya fedha kukodisha ndege toka DUBAI , shirika likiwa halina hata bodi ya wakurugenzi ikiashiria kuwa Nundu na wizara yake ndio wanaliendesha shirika kinyume na sheria za nchi.

    Hii yote inaonesha hujuma juu ya shirika la ATCL. Inaelekea mpango wao ni kuzifuja hizo fedha zilizotengwa na bunge baadae ndio wateue bodi halafu mabo yakienda kombo wailaumu bodi!! Someone should arrest this situation before it is too late.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    ATCL imekwishakufa - kuiongezea peas ni kuzidi kuzipoteza.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    The late ATCL
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Bunge limewatengea pesa ATCL ambazo ni lazima zitumike kufuatana na sheria za nchi; itakuwaje waziri ateue CEO kuendesha shirika bila bodi ya kumuongoza na kumsimamia?
     
Loading...