Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Ngeleja malizana na kakobe mmalize kwa amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Waziri nmgeleja malizana na askofu kakobe kuhusu upitishwaji wa nyaya
    mmalizane kwa amani kwa niaba ya watanzania tuko nyuma yenu kwa maamuzi yoyote mtakayokubaliana Mungu awabariki na kuwalinda
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    'Ngoja ni hakikishe'

    Askofu Mkuu wa Kanisa la Full Gospel Bible Fellowship (FGBF), Zacharia Kakobe akihakiki vipimo vilivyoko karika mchoro wa mradi wa umeme unaotakiwa kupita katika eneo la kanisa hilo, Mwenge, Dar es Salaam. Mradi huo ulizua utata miezi miwili iliyopita na sasa muafaka unaelekea kupatikana. (Picha na Gloria Tesha)
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    kila la kheri

    yetu maombi
     
Loading...