Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Ngeleja aula!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Jul 27, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza pokea salaam zangu za dhati kutoka ktk eneo linaoongoza kwa mgao Tanzania nzima kuliko maeneo yote Mh. Wiliam Ngeleja.
    Ni Waziri wa nishati na madini Mh. Wiliam Ngeleja aliyevunja rekodi ya kujulikana Tanzania kuliko wabunge na mawaziri wote awamu hii kutokana na mgao wa umeme. Na ni waziri ambaye bajeti ya wizara yake imekataliwa na wabunge wote hata wale wa magamba bila kujali itakadi na umagamba wao!
    Umejulikana hata kumzidi waziri Mizengo Pinda aliyethubuti kulidanganya bunge ili azidi kujulikana lakini umempiga fimbo!
    Kwa kweli mheshimiwa kwa dhati kabisa nakupa big up! Hongera sana mheshimiwa kwa kazi unayofanya!
    Nakuomba kwa dhati kabisa mheshimiwa uendelee na mgao wa umeme ikiwezekana hata BUNGENI na IKULU na hata mabalozi yote ya Tanzania yaliyoko nchi zingine ili uweze kujulikana zaidi. Big up mheshimiwa!!
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We acha mambo hayo atakukatia umeme akikusikia kumbuka ile methali inasema ukimsifu ngeleja atakukatia ume.......
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ulichoandika hakiendani na title ya thread.UPOTOSHAJI WA MAKUSUDI.Nyie ni mfano wa yale magazeti yanakuja na bonge la title ndani utumbo.stop ths mkuu,hata ungeandika kwa title nyngne tungesoma.SORRY THOUGH!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo utakuta ni katika waandishi au wahariri wa hayo magazeti.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waziri Ngeleja aula! Nimesoma thread yote lakini sijaona alipo ula! Umeandika utadhani gazeti la kiu
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilidhani unachamaana kumbe pumba,badili title yako.
     
  7. J

    J_Calm Senior Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko sahihi kwani hata huku kwetu umeme ukikatika utasikia hata watoto "Ngeleja", je uo sini umaarufu?
    Ila tunatakiwa kujua Ngeleja kwa kisukuma ni nini? Maana pengine lina maana nyingine na wazazi wake walisha jua hilo mapema.
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua CCM wameikataa bajeti ya ngeleja si kwa sababu ya masilahi ya inchi na wananch wake, bali mgao wa umeme unaathiri biashara zao.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Umeandika taito iko opoziti kabisa na konteni. Unakuwa kama Nape bana! Picha ya msibani anasema eti wamethubutu na wameweza!
     
  10. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hi methali yako mpya ni kiboko
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hongera Ngeleja n i kweli umeula hata kama wengine wanamumlaumu mwandishi
     
Loading...