Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Ngeleja aingia club na Aunt Ezekiel usiku wa manane Dom

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jun 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,527
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ziara ya wasanii wa filamu imeleta gumzo mjini hapa palemabinti wa filamu walipokuwa na muda mwingi kuwaliwaza wenyeji wao wabunge hasa baada ya mpambano mkali wamechi katiya wabunge na wasaanii hao

    majira yausiku wa manane waziri wa nishati namadini mh william ngeleja alionekana katika club moja akila bata na msanii wa kimataifa aunt ezekiel huku begalake la kulia likiwa limepewa sapoti na waziri huyo
    wawili hao wakiongozana na msanii jack bango ambae inasemekana alikuwa akitafuta mwenza wa kumpa kampani usiku huo
    walitinga kiota hiko majira ya saa tisa ya usiku wambapo walijichanganya na wabunge wengine kula raha ya maisha

    hata hivyo furaha hiyo za wabunge na wasaanii zimetokana na wenyeji kuwapa kampani ya upendo wa nguvu wageni wao na hivyo kuona kuhitimisha kwa kujivinjari pamoja.. Mbunge wa mvomeloo anos makalla nae alionyesh upendo wa wazi kwa kuwakaribisha baadhi ya mainti waliofika hapo baada ya kupata kilaji ...mmh saa tisa we mbunge wakafanye nini jamani??

    Katika hali isiyokuwa ya kawaida wema sepetu amegoma kurudi na wenzake dar akidai atarudi kivyake..akiongea na waandishi wema amesema ammeamua kuendelea kula raha .hilo la kusema nimechanganya wabunge lako alikaririwa mwandishi wa habari hizi..msanii moja alipoulizwa alidai wema ameachwa hotelini kagoma kabisa kutoka ..hiki ni kituko cha pili kututokea kwa huyu wema cha kwanza tulishangaa tunaenda nae uwanjani aisee\

    kufika uwanjani kuangalia tusimwone sijui alijificha wapi bana hata mimi sijui...tumekuja kumwona baada ya mechi tena mjini hata hivyo wamesema kwakuwa ni mtu mzima atarudi kwa muda wake ingawa katusaliti sijui nani kamchanganya

    nyie wabunge nyie hizi poshio alizosema waziri mkuukugawa kwa wananchi ndio mmeanzia kugawa dodoma jamani

    haya
    kila lakheri
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ingekuwa ni ajabu kwa mwanaume rijali Kama Mheshimiwa kuachia totoz moto kama Aunt. Keep it up hizo ni adventure za wanaume rijali
     
  3. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima muandamane juu ya hili, totoz!
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shame, ndo maana nchi haina umeme, this guy is so relaxed.
    I wouldnt expect him to have funny to that exetent while country is in CRISISS.
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    raha ya power,money and popularity!usikate tamaa mkuu,nawe fight...
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani mtu akonde,anunenune tuu,aache kula mabata eti kwa vile nyie hamna umeme??mweee!
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe ndo maana waheshimiwa wengi wanalala Mjengoni..!!Confirmed!!
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kula bata mheshimiwa usiwasikie hao
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwenye hiyo club umeme haukukatika? Ningekuwa mm meneja wa hiyo Bar ningezima umeme kwa dakika 5 kuomboleza machungu ya mgao
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,684
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Huwa wanakesha baa/club alafu wanaamkia mjengoni

    namkumbuka Mw.Nyerere akisema 'pale Uingereza waziri mmoja mdogo alionekana akipitapita mtaani na mama mmoja mpaka watu wakaanza minongono he ho ho,waziri yule akaamua kumuandikia waziri mkuu kuomba kujiuzulu lakini kwa jinsi alivyochukia wala hata hakumjibu,'kama ni uhuni nenda kafanye huko barabarani,duniani kote serikali zinaongozwa kwa miiko'R.I.P Mwl.Nyerere
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    The Quote from Mwalimu says it all and says it very well....We are the witness of moral decay from the very top. It is the team spirit to be "mtu wa totos" in the current government..When people were cheering the so called "Boys to Men" had not known that this is its manifestation. Disgusting!
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa kwa wasanii balaa. Yule Aisha Madinda keshamtema? Halafu tunasema tuna waziri mwenye dhamana na rasilimali za madini nia nishati. Ujinga mtupu!
     
  13. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Uh!!!
    Am just moderating tu!

     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    una wish ungekuwa wewe na Ngeleja.........
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Relaxed and corrupt!
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Historia inaonyesha Mawaziri au viongozi wanaopenda sana anasa/kujirusha/starehe/etc hawafanikiwi kiutendaji. Hebu tujaribu kufanya analysis ya viongozi wanaoendekeza haya mambo utaone ukweli wa hii hypothesis....!! Coz hawana muda wa kufikiria maendeleo au ubunifu mmojawapo ni Ngeleja...
     
  17. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Yako mengi tu jamani mbona hilo dogo saaana, jambo moja la msingi ni kuwa tunahitaji mawaziri wawajibikaji tena kwa dhati kabisa, na sio hawa wababaishaji. Ndugu yangu ameenukuu kauli ya hayati Mwl Julius K Nyerere kuhusu waziri mpenda totoz huko ughaibuni, mkuu wake wa kazi aliamua kumwajibisha mara moja. Swala ni je ndugu jakaya anaweza kumwajibisha mtu mwenye scandal ya totoz endapo ameshindwa kuwachukulia hatua za kinidhamu watendaji wa serikali ambao imethibitkia kuwa ni wabovu kabisa?
     
  18. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Yako mengi tu jamani mbona hilo dogo saaana, jambo moja la msingi ni kuwa tunahitaji mawaziri wawajibikaji tena kwa dhati kabisa, na sio hawa wababaishaji. Ndugu yangu ameenukuu kauli ya hayati Mwl Julius K Nyerere kuhusu waziri mpenda totoz huko ughaibuni, mkuu wake wa kazi aliamua kumwajibisha mara moja. Swala ni je ndugu jakaya anaweza kumwajibisha mtu mwenye scandal ya totoz endapo ameshindwa kuwachukulia hatua za kinidhamu watendaji wa serikali ambao imethibitkia kuwa ni wabovu kabisa?<br>
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmmm kesho yake wanalala bungeni wakati wa mjadala
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hebu pga ban hiyo mutu.
     
Loading...