Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nchimbi umetia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 11, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Leo asubuhi hii (Morning Magic-MagicFM) waziri wa michezo Nchimbi kapigiwa simu, kaulizwa inakuwaje
    juzi uwanjani neti(nyavu) ilikatika ikabidi ifungwe katani(ilichukua zaidi ya dk 5 kufunga katani) na fainali yake jana
    umeme umekatika, tunaomba maelezo yako!! Aaagh Jamaa akakata simu!!
    Hii aibu sijui nani atai-handle!!
     
  2. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh!Tz yetu, kzi IPO!
     
  3. K

    Kilongayena Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumedhubutu, tumeweweza na tunasonga mbele
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waziri akikata simu unampigia aliyemteua.
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,402
    Trophy Points: 280
    Huyo atacheka tuu
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hana majibu je?? Hongera Yanga waliosema tumebebwa nadhani ngebe zimewaisha jana!!
     
  7. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tabia za bata....
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Cha kuchekesha..kawau(mtangazaji) mwishoni kasema jamani nisije kufa na kijiba cha roho...huyu Waziri kanikatia simu na sio tatizo la mtandao!! dah noma!!
     
  9. a

    agwedegwede Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaliyotokea jana uwanja wa Taifa umeme kukatika ni jambo la aibu kwa nchi yetu Tanzania. Nilikuwa naangalia mpira kupitia Super Sport
    walichofanya ili kufinya aibu ni kuweka matangazo ya biashara.
    nilijaribu kufuatilia kupitia Star Tv, nilichokiona ni aibu sana. Ambulance ya kubebea wagonjwa ndio ilitumika kumulika eneo la
    kukabidhiwa zawadi na kombe.
    Waziri wa michezo alionekana akipiga simu nahisi zilikuwa za kuomba umeme urudishwe bila mafanikio.

    Hii ni aibu kwa nchi yetu Tanzania.
     
  10. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anakula pesa ya walipa kodi....hajui kuwajibika....tutabakia amani na mshikamano ndio ngao yetu!!! taifa linateketea hili
     
  11. c

    chipanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Dah! ..sikujua kwamba ni moja wapo ya majukumu ya waziri katika serikali ya Tanzania mwenye dhamana ya michezo kuhakikisha kwamba nyavu za magoli zimefungwa sawasawa au kama standby generator ya uwanja wa taifa iko operational, sikulijua hili.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nchi hii watu wakitoana ngeu heshima ndio itarudi kila mtu atakuwa anajua wajibu wake ni nini Ngeleja naona anauza sura tu
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu ilipokuwa inasisitizwa waziri wa ulinzi ajiuzulu baada ya mabomu ya mbagala ni jukumu lake kutunza mabomu au kujua yanaeksipaya lini?
     
  14. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu hii katika uwanja wa taifa itaisha lini? mara cd ya nyimbo za taifa zigome kuimba na jana tena umeme umekatika wakati yanga wanajiandaa kukabidhiwa kombe. ina maana uwanja huu wa kisasa hauna stand by genereta?..........
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu kweli unategemea Nchimbi ajibu simu juu ya hili ? Jamaa anawaza Urais mwaka 2015 .
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hi ndo tz,watu wote wababe
     
  17. c

    chipanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    ...mkuu waziri na kuchanika kwa nyavu za goli?
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Khaaa, Hii sasa kali yaani CCM kila mtu anawazia urais,duh ngoja kwanza!!
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Napendekeza iundwe TUME!
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila Wizara haiko makini na yanayofanyika chini yake, wanaona kama hayawahusu! Tulikuwa tunatia aibu ndani ya nchi lakini sasa tunaionyesha dunia ni jinsi gani serikali yetu ilivyo ya hovyo.

    Kama ingekuwa kombe limechukuliwa na nchi nyingine tungesema ilikuwa ni njama!
     
Loading...