Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Nchimbi anaposema waliofanya uharibifu ni wahuni... Anajaribu kupoteza ukweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Oct 20, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika taarifa saa mbili usiku TBC, waziri Nchimbi anasema si haki kusema makanisa yaliporwa na waislamu, ila ni wahuni tu.
    Je kama hivyo ndivyo ilivyo je kuna haja gani ya kuzuia mihadhara ya kidini kwa mwezi mmoja, je si kuwanyima haki wanadini iwapo wanaoleta vurugu si vikundi vya dini?
    Je huu si ukanganyaji wa ukweli toka ngazi za juu.?
     
  2. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Absurdities never lack believers in Magamba's Party. And parties that believe in absurdities always commit atrocities.
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani CHADEMA wakisikia neno KANISA akili zinawaruka kabisa, hv muna interest gani kwenye kanisa?
     
  4. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe anateka watu,naye ni muhuni tu.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii wizara Nchimbi haiwezi.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni bora akae kimya maana sasa yeye ndo muhuni
     
  7. r

    rpg JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,508
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Maelezo ya nchimbi in kama utani mbele ya masihala!
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ''mtoto akimwambia mtoto mwenzie maneno ya kitoto hiyo tunasema ni kawaida, lakini mtu mzima akimwambia maneno ya kitoto mtu mzima mwenzie basi huo ni wendawazimu!''-Mrisho mpoto!
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimesikia kuna sehemu ni kijiwe cha mpira huwa tunaangalia watu zaidi ya 100 hv,wakati huo wa taarifa ya habari kuna mchezo kati ya Arsenal vs Norwich so upande mmoja watu waliomba tuangalie taarifa ya habari ndo tukakutana na hiyo kauli ya Nchimbi kweli watu wamekasilika sana na hapa chini ni maswali ambayo wameuliza
    1. Je hii mihadhala mbone wameizuia kwa mwezi mmoja wakati wenye mihadhala hawahusiki bali ni wahusika ni wahuni
    2. Ilikuwaje mf.uchomaji wa makanisa mbagala watu wakatokea msikitini na kwenda kuchoma kanisa
    3. Kwa nini hawa wahuni hawajawahi kuchoma hata msikiti mmoja hapa TZ
    4. Kwa nini shekh Ponda amekamatwa au na yy ni mhuni
    5. Je Nchimbi alimsikia Kova wakati anasifia ukristu kuwa ni wavumilivu sana mbona hakuwataja waislam
    6. Inakuwaje Zenji watoe waraka wa kutaka kukata vichwa kwa viongozi wa dini flani.

    Ndugu yangu Nchimbi hizi dhambi zinazo sababishwa na unafiki wako lini utazitubu ndugu yangu hata kama ni kubembeleza cheo siyo hivyo au unaogopa utakuwa chizi usiogope kwani dogo wa mbagala yupo kitaa anadunda tu, badilika ndg!
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kukaaa nimwamini nchimbi, na sitokaa nimwamini Kiongozi yeyote aliyepitia UVCCM ambayo kwangu naiita tanuru la kutengeneza vijana wanafiki, waongo na wanaojipendekeza tanzania.huyu NChimbi anaweweseka nasikia kuna watu wanamdanganya kuwa naye anaweza kuwa rais hivyo ka defect kutoka kwa mvi.
     
  11. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi nchimbi bado anaota kuwa raisi........
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hujamwelewa Waziri Mkuu. Anasema lililo sahihi..hao watu ni wahuni. Waziri wetu ametumia tafsida hapo

    Tafakari utamwelewa fasihi yake
     
  13. Nipisheni

    Nipisheni Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchimbi ni mnafiki tena unafiki wa kutupwa,majibu yake ya kitoto yatamtokea puani.akumbuke kwamba majibu anayo yatoa ni kwa watanzania wasomi wanaojua kutafsiri na sio watanzania wa miaka hiyo.nchimbi nimwambie tu kwamba tumekuchoka na mambo yakoo ya kitoto.lakini kwa upande mwingine simshangai sana nchimbi kwani haya ndio matunda ya vyeo vya kupeana ili walindane.alichokisema waziri kingesemwa na mwanafunzii wa nursery school.
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    we pimbi kweli, yaani uharibifu wa mali wa waziwaz wa hawa wavaa ndala unasema cdm na interest? Inauma coz huwa tunachanga pesa zetu mifukoni na sadaka ndio zinajenga kanisa, inauma kwa kuwa huwa inatuchukua miaka mingi kukamilisha ujenzi wa kanisa halafu hawa mafukara wa akili wanakuja na kutuharibia kwa siku moja, Mungu atawalipia mwenyewe, trust me
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kamata hii....tulia kwanza...
    View attachment 68844
     
  16. washa

    washa JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naona kunatatizo katika mfumo mzima wa utawala wa nchi hii. Viongozi hawana tena umoja na wala Raisi wa nchi hana udhibiti kwa baraza lake la mawaziri. Angalia kila waziri anaongelea kila jambo na kutoa kauli zisizo makini na zinazo kinzana. Angalia kwa mtazamo wa haraka tu, huyu Nchimbi alitakiwa kuwa amewajibika toke matukio ya Morogoro na Iringa lakini WAPI!...
    Sina uhakika kama kamati ya ulinzi na usalama haijui jinsi dola ilivyo liandaa bomu hili la udini kabla ya uchaguzi mkuu wa 2010, hoja ambayo haikupata mashiko lakini bado mkuu wa nchi aliuelezea uma kuwa tatizo kubwa la TZ ni udini na wala si udhaifu wa raisi na serikali yake.
    Hakika tunatakiwa kubadili uongozi wa taifa hili ili nasisi tufaidi rasilimali ambazo Mungu ametujali wa Tanzania.
     
  17. I

    Ikena JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inakuaje hao wahuni wanaoshikiliwa, waislam wanataka waachiwe bila masharti?
     
  18. q

    querauk Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa najua kuwa waenda kuswali msikitini ni waislam, kwa kauri ya Nchimbi waliotoka misikini na kuchoma/kuiba makanisani ni wahuni, maana yake wale waisilam wanaotoka misikitini ni wahuni?
     
  19. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna tofauti kati ya wahuni na waislam?
     
  20. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anazidi kunipandisha hasira huyu. WHAAAAT?
     
Loading...