Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri nagu aagiza kina mama arumeru waandike majina ili wapatiwe misaada

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 28, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    katika mbinu za kuwarubuni kina mama wa meru waziri wa uwekezaji amewaagiza kina mama waandike majina ili wapatiwe misaada.
    Mytake:
    Hivi nyie magamba mtaendelea kuwarubuni wananchi mpaka lini?na kwanini wakati wa uchaguzi tu?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccm wote ni wapuuzi
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Daraja la Magufuli kule Igunga sijui Kama lipo tayari, CCM kweli ni wapuuzi
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu mama akiwa kwenye mkutano tengeru aliwaadi wananchi kuwa watajenga maeneo huru ya uwekezaji ambayo yatatoa ajira kwa vijana lakini akasema hilo litawezekana tu kama watamchagua sioi.
    Hii ni Comedy
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ni kinyume kabisa na sheria za uchaguzi. Ni rushwa. Wanasheria wa CHADEMA wachukusanye details.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijui hata kama ajua kasema hayo maneno.

    Wameshindwa toa huduma za lazima sembuse misaada?
    Wawapelekee TBC.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kina mama wanapigana vikumbo kuandika hayo majina ili wapewe hiyo misaada inasemaka wameahidiwa 3mil kwa kila kikundi japo kuna wengine wameanza kushtukia kuwa hili ni changa ili wawape kura then wanawatupa kule
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pia hata cdm kwenye campaign inabidi waendelee na elimu kwa hawa kina mama na vikundi vya vijana coz ndo main target...nasika sophia simba na baadhi ya madiwani kutoka maeneo mbali mbali wanapita nyumba kwa nyumba
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    The only magamba leader/member you can trust is a dead magamba leader/member
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kule jimboni kwake amejenga nini? Kuna uwekezaji gani jimboni kwa Mary Nagu? Nitarudia tena, huyu mama ameshindwa kuwatetea vijana wanaolima vitungu wanadhulimiwa na wanunuzi toka Kenya lakini yeye yuko busy anaandika list ya porojo!
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kama hawajajifunza toka Igunga wana Hali mbaya na jamaa akishapata kura na kutoweka wasilalamike. Serikali Pesa haina, hizo za kukopesha vikundi vya kina mama and only Arumeru, and why now inapatikana wapi? Kazi ipo
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Anaweza kuwa ameshinikizwa aje Arumeru kuahidi kina mama wenzake
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao akina mama wajiandikishe tena kwa wingi kabisa lakini kura WAFANYE KWELI!. Baada ya uchaguzi wamkalishe kikao Nagu na kudai hela zao.
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mwanamke anajua kweli hii dhambi ya udanganyifu itakavyomtesa mpaka na uzao wake. Alafu bibi kama huyu Nagu hataki kustaafu Siasa mwenyewe amuulize Getrude Mongela
     
  15. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii wanaita Blackmail!
    Maskini wanameru mko tayari kutema big G kwa karanga za kuonja ?
     
Loading...