Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mwinyi kijiuzulu hakukwepeki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Infamous, Sep 26, 2009.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi kama Mtanzania nimeshidwa kuvumilia na mwendendo wa viongozi wa Serikali yangu yangu ya Tanzania kwa kutokuwa makini na kutoelewa nini maana ya uongozi, Maslahi ya mtu binafsi yamewekwa mbele kuliko Utanzania na kubebana bila kuwajibishana ndio suala lililopewa kipaumbele katika Serikali ya Mswahili. kwa mara nyingine tena Mbagala tumepoteza Watanzania watatu kwa uzembe wa watu wachache waliolewa madaraka na kuvaa viatu vya mkoloni..cha kusikitisha zaidi wanatoa vimilioni eti kuwafariji wafiwa, such a shame..mpaka sasa sielewi Waziri mwinyi amekaa kwenye hicho kiti cha uwazuri kwa ujasiri upi, na kauli zake 'kama ni uzembe ntajiuzuru' haya sasa wamekufa watatu tena tupe kauli nyingine..

    kama muungwa na kiongozi adilifu TUNAOMBA JIUZURU kwani unatia hasira ila kama mtawala na mwenye moyo wa mimi ntakula wapi na familia yangu wacha wafe sikuzaliwa nao kaa kwenye madaraka.

    POLENI SANA WAFIWA...
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kosa gani?
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yegho Masatu,

    we huoni kosa hapo, kwanza Serikali na Jeshi walipishana ktk kutoa maelezo

    Mmoja wanjeshi ndio waliotakiwa toa majibu kiufafanuzi zaidi kama Eneo la mbagala ni salama au hapana na wanajeshi walisema sio shwari na juzi wananchi waishio mbagala walisema kuwa wanajeshi walisema hapana usalama.

    Serikali ikaingiza siasa zake hapo ati wananchi wasiwe na wasiwasi.

    ivi kweli wanajeshi hawkupaswa kutupa tasmini ya kujua aina ya mabo hayo yaki ruka katika tukio la kwanza lilipotea yaweza kuwa yamenda umbali gani??

    Mipango miji mibovu ktk eneo la mbagala iliwachukuwa muda gani wanjeshi wale wa kitengo maarumu wa kutegua mabomu na kutambua mabomu kumaliza kuyakusanya mabaki ya mabomu??

    Hayo mambo yote yalifanywa kienyeji enyeji sana yani kwa muda mchache huo waliweza kukusanya mabaki na wananchi wakaruhusiwa kurejea majumbani kwao au kulikuwa na mkono wa mtu hapo??? watu walikwepa responsibility 100%

    Kwaiyo Mwinyi kujiuzulu ilikuwa ni lazima ila viongozi wetu wanapenda mambo ya kudai hayo ni mipango ya Mungu till when tuwe twamsingizia Mungu kwa mauzembe yetu na kutokuwa wawajibikaji kwa wananchi wetu??
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Infamous: Uko sahihi. Kujiuzuru mwinyi ni jambo ambalo liko wazi kama ingekuwa ni nchi za waliotangulia kustaarabika lakini kwa sababu ya utamaduni wa viongozi wetu hasa wa kiafrika, ataendelea kupeta tu huku watu wanazidi kupoteza maisha. Kinachouma zaidi ni kama ulivyosema kuwa watu wanapewa rambi rambi ya M1. Nafahamu hakuna soko la binadamu wala thamani yake kwa pesa lakini hizo rambi rambi jamani ziwe za kufuta machozi kweli.
     
  5. m

    muzunje New Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm cdhani km kujiuzulu kwa mwinyi ndio itakuwa suluhisho la tatizohili..mtoa hoja ulipaswa ujiulize kwanza kabla ya kuomba kujiuzulu kwamwinyi,, ulichopaswa kujiuliza ni kwamba(a)kambi ya mbagala na uwaziri wa mwinyi ninikilianza?('b)mabomu yalolipuka yaliwekwa wakatiwa uwaziri wake au ameyakuta?mm nadhani tatizo ni la muda mrefu,,, mipango miji yetu ni feki,,, kuweka pamoja kambi ya jeshi& makaz ya watu ni kitu kisichokubalika,,mwinyi ameikuta hali hiyo..la msingi ajitahidi kurekebisha kasoro zilizopo ili yalotokea yactokee tena...
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Waziri Hussein Mwinyi mwenyewe alitamka kuwa iwapo itadhihilika kuwa uzembe ulisababisha ajali za Mbagala angejiuzulu; sasa mabomuyalilipuka na kuua watu na wataalam wanajeshi wakafanya kazi ya kukusanya mabaki ya mabomu toka uraiani. Katika kufanya kazi ya kukusanya masalia ya mabomu ,hawa wanajeshi walizembea nakuyaacha mengine ambayo juzi yameua watoto wengine; sasa kama huo si uzembe ni kitu gani? Kuna kila sababu ya waziri kujiuzuu ama sivyo nafsi yake itamuhukumu!
     
Loading...