Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mwenye dhamana kubwa anapowadanganya Wananchi mara kwa mara; Je ana akili TIMAMU???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mariavictima, Sep 15, 2011.

  1. m

    mariavictima Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nanukuu gazeti la mwananchi la tarehe 15/9/2011:

    "Septemba 3, mwaka huu, Waziri Nishati na Madini, William Ngeleja, aliwaeleza waandishi wa habari kuwa makali ya mgawo wa umeme yatapungua kwa kiasi kikubwa kuanzia Septemba 5, mwaka huu kutokana na uzalishaji wa megawati 235.7.

    Ahadi hiyo ya Ngeleja si ya kwanza kwani mapema mwaka huu akiapishwa baada ya kuteuliwa tena kushika wadhifa huo, aliutangazia umma kwamba mgawo wa umeme ungekuwa historia, lakini wiki moja baadaye nchi ilitikiswa na mgawo mkubwa.Lakini pia, hata baada ya kutoa ahadi ya Septemba 3, badala ya mgao kupungua kama alivyoahidi, makali ya umeme yalionekana kuongezeka katika maeneo mengi ya nchi.

    Ngeleja aliwaeleza waandishi wa habari kuwa, megawati 235.7 zitazalishwa katika mitambo ya Jacobsen, Symbion na Aggreko iliyopo Ubungo, Dar es Salaam, huku akisisitiza kwamba mpaka kufikia Desemba, mwaka huu kutakuwa na uzalishaji wa megawati 572 ambazo zitamaliza kabisa tatizo la umeme."
     
Loading...