Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mwandosya: Kikwete Angeniacha Nipumzike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 9, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Waziri mpya wa Ofisi ya Rais(Asiye na Wizara Maalum),Prof.Mark Mwandosya amekaririwa akisema kuwa kama Mhe.Rais angezingatia hali yake ya kiafya na ushauri aliopewa na Madaktari juu ya kupata mapumziko,angemuacha apumzike.Akizungumza na Waziri Mkuu,Mizengo Pinda,jana nyumbani kwake Kunduchi-Dar es Salaam,Prof Mwandosya alionyesha kutoridhishwa kwake na uteuzi wa Rais juu yake.

    'Nahitaji mapumziko makubwa Mkuu' alisema Prof.Mwandosya akimueleza Pinda aliyeonekana kukubaliana naye. 'Niheri nirudi UDSM nikafundishe Wahandisi wangu' aliongeza Prof Mwandosya.Mimi tu kuwaletea habari...

    Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo amejua leo kuwa anatakiwa kurudi kufundisha wahandisi....akaae humo humo kudadadeki hakuna kutoka
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mbio zake za kuwania urais zimeishia ukingoni?!!
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mchango wa mtu mwenye busara na hekima au mchapakazi mara nyingi huwa unahitajika siku zote, nadhani kikwete kwa kuzingatia uzoefu wa Profesa mwandosya uchapakazi wake na hata hekima zake ameona bado anamuhitaji sana katika baraza lake la mawaziri. kumpa uwaziri usio na wizara ni kumpunguzia majukumu pia kwani hatokuwa bounded na kazi flani flani na nadhani kazi yake kubwa ni kuangalia mahala palipo na mapungufu katika wizara mbali mbali na kutoa mchango wake.

    hebu tuangalie enzi zile MREMA akipewa unaibu waziri mkuu chao ambacho hakipo kwenye katiba yatu but kutokana na uchapakazi wake na umuhimu wake Mwinyi aliona mtu huyu anahitajika kupewa nafasi ambayo itamfanya aweze kuingia katika wizara zingine na kutoa mchango wake pia

    pia sitaki kuamini kuwa Mwandosya hakupewa taarifa awali, maana nachokifahamu kabla ya kutangazwa lazima muhusika (hasa wale katika nafasi muhimu na nzito), aelezwe kisha atoe maoni na akubali. So nahisi ili nalo limekuzwa tuu.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima kukubali posti?
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    ameridhika na posho au??
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwani kufundisha wahandisi ndio kupumzika?
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Yaani wanasiasa bana hawaaminiki kabisa. Ni unafiki kwa kwenda mbele!

    Kama kweli anataka apumzike kulikuwa na ugumu gani kwa yeye kuomba kujiuzuru hata kabla ya mabadiliko yaliyofanywa karibuni? Na hata baada ya kujua kuwa Rais anafanya mabadiliko angeweza pia kumpigia simu Rais na kuomba apumzishwe! Nakumbuka vema tu kina Kingunge waliwahi kuomba kupumzika kipindi kile baada ya baraza la EL kuanguka.

    Hata hivyo nampa pole Mh Mwandosya na namuombea apone kwa haraka.
     
  9. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahaha. . .
    Captain j.K kashtuka meli imegonga mwamba. .. Sasa kilichobaki ni kuwakomalia wafuasi wa meli yake kuto kuruka majini. .
     
  10. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kiongozi makini uwezi kuililia kuiongoza t.Z after vasco da gama kuondoka. . . Uozo aliouacha yahitaj mtu kama benny kuja kusafisha. .Mark atavuta kabla hata ya awamu ya kwanza!Bora arudi akashike marker pen
     
  11. Z

    Ze Maza Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angemuacha tu apumzike......si kufundisha wala kuwa waziri i mean total rest
     
  12. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    1s hobby does not require monotony sphere.. .
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe kufundisha wahandisi ni kupmzika na sio sio kazieeee?!!!
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uzoefu wake bado unahitajika!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,794
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Ukisikia unafki ndio huu anatuletea Mwandosya, ni kwa nini asimuandikie barua Rais au kwenda Ikulu kumueleza Rais kwamba anashukuru kwa uteuzi wake lakini afya yake haimruhusu kufanya kazi hiyo!!??
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lugha za watu hizi jamani...twendeni taratibu nazo tutadhalilika!
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ina maana hakushirikishwa juu ya uteuzi wake? Kama ndivyo basi ana haki kusema hayo lakini kama alijua basi ni unafiki tu.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hizi habari siziamini sana ila hapakuwa na mawasiliano kati ya jk na mwandosya kabla ya uteuzi? Jk anamshitukiza nani sasa
     
  19. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta thread inabidi aweke source. Otherwise ni majungu tu. Haiingii akilini kwamba Prof Mwandosya hakujua uteuzi wake. Lazima alifahamishwa kabla. Kama alikubali na wakati hawezi kufanya kazi, hiyo ndo tamaa ya fedha na madaraka sasa. Kwenye uwaziri kuna Chenji ya kumwaga ndo maana hakukataa.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa? Angesema apumzike siasa sawa. Kama ni kweli basi inaonekana Mwandosya amechoshwa na siasa na anataka kurudi kwenye taaluma. Nasikia kuna miaka ya nyuma huko wakati yuko Katibu Mkuu nishati aliwahi kutaka kurudi tena kufundisha wahandisi.

    Kazi ya kufundisha ni nzito kuliko Waziri asiye na Wizara maalumu hivyo kama ni kupumzika ni kwenye uwaziri usio na wizara maalum kuliko kurudi CoET na kupangiwa vipindi.
     
Loading...