Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mwakyembe ashushuliwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Jul 7, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Uchukuzi Mhe. Harison Mwakyembe amejikuta katika wakati mgumu katika ziara yake ya kushtukiza alyoifanya katika kituo cha mabasi Mwenge.

    Waziri huyo alifika maeneo hayo na kuanza kuamrisha madereva wa mabasi yanayofanya safari za Makumbusho-Bagamoyo waondoe mabus hayo kwa sababu sio mahali stahili.

    Aliwaamrisha wayapeleke mcus hayo katika kituo cha Makumbusho kama ambavyo imeandkwa kwenye magari yao.

    Ndipo madereva, makondakta pamoja na wapga debe walipomjia juu na kumwambia kuwa serikali imefanya ufisadi wa kuuza eneo la makumbusho ambako hvi sasa panajengwa Ghorofa.

    Madereva hao waliskika wakisema kuwa wamechoshwa na ubabaishaji unaofanywa na serikali ya CCM.

    Madereva hao walisema kuwa hawaondoki eneo hlo hadi hapo watakapopatiwa eneo jngne ambalo linatakiwa.

    "Haiwezekani kila siku tunalipia ushuru hapa halafu leo unakuja kusema kuwa si sahii. Hakikisheni kuwa kituo cha makumbusho kinarekebishwa ndipo sisi tuende huko" Aliskika mmojawapo wa madereva hao.

    Palitokea mzozo mkali wa maneno baina ya Waziri Mwakyembe na vijana hao wanaofanya kazi katika daladala hzo.

    Mwishoni kabisa waziri Mwakyembe alisikika akisema "Suala la eneo la Makumbusho nimelisikia na nitalifanyia kazi"
    mwishoni ikabidi awpe number za simu ili awasiliane nao ndpo akaamua kuondoka kwa aibu bila kuacha maagzo yoyote

    My Take: Napenda viongozi wasipende kufanya ziara ya kushtukiza bila kufanya uchunguzi kwanza kupitia wawakilishi.

    Chanzo Cha Habari ni Mimi mwenyewe nilikuwepo eneo la tukio..
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Habari umeweka kinafiki,wewe lazima utakua gwandaz.
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo umesoma kinafki. Lazma utakuwa GAMBA.
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona sijaona sehemu aliyoshushuliwa hapa. Zaidi wamempatia ukweli kwa ajili ya kuufanyia kazi. Ili kama kuna mtu aliuziwa kituo chao pale Makumbusho then Mwakyembe anatakiwa afuatilie na kuwapatia ufumbuzi...tuache ushabiki wa kijinga.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uchunguzi huo ataufanya nani? Ikiwa Polisi wanashindwa kufanya uchunguzi wa Ulimboka wataweza uchunguzi wa kujua wapi serikali inafanya ufisadi.

    Kwa kifupi Serikali ya Magamba za viongozi wake imefikia mwisho wa kifikiria.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Waziri kuzungumza na wapiga debe wapi na wapi? Hana watendaji wa chini, je vijana walioranduka na mibangi wanayovuta wangeamua kumpa kisago si angewasumbua FFU na kuongeza overhead cost kwa jeshi la polisisiem? Hizo ni sifa za kijinga, asome budget then aende kwenye utekelezaji tumechoka na maneno matupu ya magamba, mwenzie Magufuli kila mwaka anasoma kilomita lukuki lakini tunapigwa vumbi tu huku kitaa. Heri nchi ipate janga la Tsumani kuliko hili janga la CCM
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Watanzania tunasiktsha,hv angekaa ofisin tu ndo ungemwna mtendaji bora,tusichnganye siasa kwa kila k2.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kila anapokwenda Mwakyembe anaacha number yake ya simu, hata kwa wasafiri wa Treni kawapa number ya simu!
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo mnafki. Hivi ukweli huo alpashwa kuupata moja kwa moja toka kwa watu wa chn yake au wapga debe?
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Je alienda kituo cha makumbusho kwanza aone ni kwa nini daladala hzo hazpaki mle?
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Majebere, usijali sana ndugu yangu. Viongozi wote wa ccm ni safi, chama kiko imara na 2015 mambo yote yatakuwa swaaafi kabisa. Haya maneno kwamba kuna hali ngumu ya maisha ni maneno tu na yatapita, mbona maisha bora Watanzania wanayo? Na ukisikia mtu analalamikia ugumu wa maisha jua huyo ni mvivu wa kutupwa anaetegemea serikali impe vya bure! Tupo pamoja.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tusiwakatishe tamaa watendaji wa selikari wanapotimiza majukumu yao,akikaa ofisini mnasema waziri hafanyi kazi.
     
  13. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    If this thing is true hii sasa ni Lipua Lipua Show if not Orchestra...

    Hilo la watu wa Bagamoyo kupaki hapo mbona dogo. Hivi hajanona makubwa hapo Mwege. Ukiwa kituo cha Mabasi Mwenge unashindwa kutofautisha kati ya kituo cha basi na siku ya gulio Katerero.

    Ni aibu kubwa mno. Hakuna njia, hakuna mahali pa magari kupaki. Vibaka kibao. Mwenge Bus stop is more than a disaster na a serious show down of uzembe na ufisadi katika masuala ya mipango miji.

    Kuna ufisadi mkubwa sana pale hasa katika collections. Ikifanyika stori ya uchunguzi hapo kutaibuliwa masuala ya ajabu. Naona Richard Makore wa Nipashe amekuwa akijaribu kugusa gusa. Asonge mbele. Watu wanafanya collection kubwa pale bila kulipa kodi hata thumuni...

    Ok huko Makumbusho nako mbona kulishaharibika siku nyingi. Mtanzania waliandika stori hiyo zaidi ya miaka miwili iliyopita. Londa, aliyekuwa Meya wa Kinondoni (kumbuka kesi ya Londa na Makamba Vs Halima Mdee, Kamati ya Kanuni, Kinga na Madaraka ya Bunge) alihusishwa katima hilo deal. Hakuna hatua iliyochukuliwa.

    Back to Mwakyembe, if this report is true kuwa ulikuwa pale na kilichoandikwa ndicho kweli kimejiri, can't u plz do a little research. Usisahau kuwa serikali yako imeoza kama mti wa mbuyu, ambao unakuwa umeoza ndani kote, lakini kwa nje unaonekana mkuuuuuuuuuuuubwa, ni suala la time to ya wawindaji kuugusa hata kwa bahati mbaya tu unaanguka.

    Hilo la Mwenge mbona ni show ndogo tu kati ya shows nyingi na kubwa zinazodhihirisha kuwa u have failed this nation almost in every walks sphere of life, elimu, afya, maji, miundombinu, n.k, halafu eti muendelee kuaminiwa kuongoza! What.

    Poleni Watanzania.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lkn ni hatua nzuri kwa waziri kufika eneo la tukio na kuongea wahusika wenyewe yaani ma dereva na makonda na si uongozi wa kituo
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    huu nao ni upepo tu utapita.........
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukweli huupendi wewe lazima utakua Gamba
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bila kushtukiza ataupataje ukweli?

    Mijitu mingine kama si kangara basi ni bangi.
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dr Mwakyembe ameanza kuwa kama wale Drs wa kufoji wakati yeye aliusotea kuupata. Waziri kwenda kuongea na madereva wa daladala kituoni nadhani hapo itifaki haikuzingatiwa. The best he could have done ilikuwa kwenda kwa uongozi wa stand na kuwapa hayo maagizo na awape siku za kutekeleza na wamletee ripoti.
    Utawala bora ni ule wa ku delegate powers then unasimamia utekelezaji.

    Najua watumishi wengi wa wizara ni michwa but akiweka strategy ambayo inaweza kuwa implemented na yeye vizuri naamin atafanikiwa. nchi ni kubwa sana aache mambo ya kutafuta umaarufu wa shs 50.

    Kama waziri anatakiwa atengeneze strategies na plans on how to implement them ili kuondoa msongamano wa usafiri Dar na kuhakikisha uchukuzi wa nchi nzima. Sasa kwa mtindo huu ataenda stand ngapi nchi nzima?

    Pale posta mpya na ferry ukitaka kwenda mbagala lazima upitie kwenye dirisha la DCM.

    Ikifika mwisho wa mwaka, mabasi kwenda mikoani nauli inakuwa mara 3 mpaka 4.

    Dr.Mwakyembe please change ur management style. Tanzania sio kama Burundi ambayo unaikagua kwa siku mja na kuimaliza.
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni bora anavyoshtukiza ili ajionee hali halisi .. 2nd hand info za wawakilishi zitachakachuliwa tu!
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa sababu haijakufurahisha unasema unafiki sijui gwandaz
    Ndani tu ya magamba kuna layers zaidi ya NNE za Gamba, kila layer kivyake.
    Uko wapi?
     
Loading...