Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu Ziarani Songea,mji hauna umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pastor Achachanda, Jul 7, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ni ajabu kwamba kiongozi wa nchi anakuja Songea na robo tatu ya mji hauna umeme.Hii nchi mbombo jilipo!
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Songea haina umeme siku zote,kwani umeme ni wa mgao mara zote!!
    Nadhani ingekuwa unafiki mkubwa kuwasha umeme ati kwa kuwa waziri mkuu amefika.
    Ni vema akashuhudia hali halisi
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni janga la kitaifa songea.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    liwalo na liwe yupo nyumbi bombi? vp hajasema msemo wake?
     
  5. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    "Kukatika umeme ni kawaida"-PM
     
  6. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,153
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Yes mkuu.Alipokuja Nape na Huyu niligundua hil
    o.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    Hajaomba zawadi meeeeeeee?
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Zindukeni wananchi na wakaziwa kusini,kubalini mabadiliko!CCM ni janga kubwa kwa maendeleo ya Tanganyika/Tanzania!
     
Loading...