Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu wa China Ajilimbikizia Mali-Familia Yake ina Miliki $2.7 Billions!

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Oct 26, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baada tu ya habari hii kutoka kwenye New York Times,gazeti hilo limepigwa ban hadi mtandaoni ili wananchi wake wasione.
    Habari zaid fuata link...
    Chinese Premier Wen Jiabao's Family Has Controlled $2.7 Bln Of Assets, New York Times Says - Forbes
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Atanyongwa huyo in future time
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    lakini naona kwenye TV wanaliongelea, japo nimekuta linaishia.

    Lazima litaibuka tu, ishafikia pabaya.

    Ila ndio ujue wezi wana nguvu jamani.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa watu wanavyosifia ohh china hamna ufisadi ,kumbe changa la macho 2, ufisad hauna mwafrika wala mchina,chezeya midolari !!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ni kweli, kila mahali kuna ufisadi lakini huwezi linganisha na Afrika.

    Huku watu wanahamisha, sio kwamba wanaiba.
    Watu hata huduma ya maji tu hatuma, afu baadhi ya viongozi ma milionea.

     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ndo tatizo la ujamaa au ukomunist huo, wale wachache wanaoaminiwa na jamii huwa na maelekeo ya kuwa na tamaa ya kujilimbikizia mali haki ya nani!!!!!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wachina watemi nilicheka nilivyoona nytimes wamepigwa ban he hehee....prime minister kua na assets worth $2.7billion sio mchezo na hizo ni zile accounted for bado zile za kuchakachua maana wachina ni ka wabongo tu...
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tatizo la ujamaa na issue kama hizo ndio zitakuwa chanzo cha kuzima ujamaa na uzuri wanaouhubiri.
     
  9. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa wanataka kuivuruga China especially kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi wa viongozi wapya....
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bunge la China, chini ya chama cha kikomonisti tayari kimeshamvua ubunge tycoon Mr. Boo, hii ikiwa ni maandalizi ya kuanza kushtakiwa...
     
  11. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    afadhali wachina wanaiba ila na maendeleo yapo yanaoneka wazi, kuliko sisi wezi wetu huku wanakomba kila kitu mpaka maziwa ya mtoto
     
  12. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka si tu mamilione, they are billionea!!!!
     
  13. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii inathubitisha kuwa Bila demokrasia ya kweli ni vigumu kudhibiti ufisadi wa wanasiasa!
     
  14. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    made in china ;;;;;;;;;;;;; hiyo feki tu hata kama orijinal to our percepption is feck, leo wakina .................. wapo china du na nchi ndio imeuzwa china tayari
     
  15. U

    UncleSam Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    don't you people know how to read between the lines?? report inasema "the family of the prime minister " not the prime minister himself.. poa ina endelea kusema relatives wa prime minister wame jump to benefit from the policy and regulatory decisions imposed by Wen. wametumia connections za Wen kupata deals na some rich families .. sio kama hapa kwetu public officer anaiba ili watoto waka flash mitaani na kuvuta bange
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ufisadi upo kama kawaida ila si kwa kukithiri kama ilivyo Afrika...
    Hivi wajua kuwa huku kwetu kuna wakati tunachagua viongozi kwa kuangalia baina ya walioiba sana au kidogo...
    Mathalani si ajabu kuwakuta watu wakijadili kuwa tumpe fulani kwa kuwa ameshaiba hadi amechoka hivyo tukimpa hataiba tena...
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu sidhani kama litafika huko, hawa jamaa ni wanafki sana...nahisi cha maana watakachofanya ni kutaifisha mali kama ni kweli
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka jamaa aliyepewa kandarasoi ya kujenga uwanja wa taifa alituaga anakwenda kunyongwa, huyu bila shaka atakua njiani
     
Loading...