Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu, Raila Odinga, atinga ndani ya EU headquarters mjini Brussels!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ab-Titchaz, Mar 10, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    [​IMG]

    Prime Minister of Kenya, Raila Amolo Odinga speaks during a press conference on March 8, 2012 at the EU Headquarters in Brussels.
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    EU Council President Herman Van Rompuy (R) welcomes Kenyan Prime Minister Raila Odinga (L) on March 7, 2012 before a working session at the EU Headquarters in Brussels. AFP PHOTO / GEORGES GOBET


    [​IMG]



    [​IMG]

    EU Council president Herman Van Rompuy (R) and Prime minister of Kenya Raila Odinga (L) give a joint press conference after their working session on March 7, 2012 at the EU Headquarters in Brussels.


    [​IMG]

    European Commission President Jose Manuel Barroso (R) and Prime Minister of Kenya, Raila Amolo Odinga (L) give a joint press conference after their working session on March 8, 2012 at the EU Headquarters in Brussels.


    [​IMG]

     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Musee amevaa 'kabuti'
     
  4. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maana yake ni nini?
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Koti refuu la kuzuia baridi. Linavaliwa sana na watchmen Kenya.
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Viongozi zote za Afrika ni vitarishi tu.

    Zile ambazo zinakataa utarishi huwa zinashugulikiwa kama Gaddafi, kama Mugabe.

    Kwanza viongozi zenyewe zinagushi kura,zinajitangazia ushindi na hazipo kwa maslahi ya mataifa yao bali matumbo yao.

    Huko si ajabu amekwenda kuripoti kuhusu kazi aliyopewa, operation Al shabaab.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anaanza kujiweka sawa ili awe kwenye good books za wafadhili ahead of the forthcoming general elections in Kenya...
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Ila Raila yuko smart sana siyo sawa na M*kwere
     
  9. e

    erfan Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Raila ni Kibaraka wa Uingereza na Marekani; anataka kurejesha Kenya chini ya udhibiti wa wakoloni hao. Sasa wanataka kumuadhibu Kibaki kwa kumpelekea Hague kutokana na misimamo yake ya kushirikiana na china katika sekta za biashara, usalama na kijeshi. Lakini naona Raila atafeli. Hebu subirini kile kitabu cha Miguna Minguna, kiko jikoni kinaandikwa na Republicans wanaompinga binamu yake Odinga yaani Obama.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    siyo sawa na huyo mnayemuita mtoto wa mkulima
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Erfan,

    ..mbona Raila alikuwa China kutafuta investors?

    ..Republicans wanaompinga Obama wanajaribu kumpakazia kwamba ni Mkomunisti.

    ..zaidi wanajaribu kumuunganisha Obama Sr na Oginga Odinga ambaye kuna kipindi alikuwa mfuasi wa siasa za mrengo wa kijamaa/kikomunisti.

    NB:

    ..hata Raila nadhani alisoma Ujerumani Mashariki ile ya Wakomunisti, tena inasemekana alipita hapa Tanzania na kusafiri kwa passport yetu. naomba kusahihishwa kama nimekosea.

    ..wengine waliopata kutumia travelling "documents" za Tanzania ni Mzee Nelson Mandela na Miriam Makeba wakati wa utawala wa makaburu Afrika kusini.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya mjaluo kutawala kenya ili kuondoa dhana ya ukabila iliyoota mizizi, namsupport Odinga au mtu yeyote kutoka mombasa anaweza kusaidia ukabila kenya
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    celebrating african zeros?

    Africa's shame!
     
  14. e

    erfan Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufika Odinga china kutafuta wawekezaji ilikuwa ni jambo la 'Protocol' tu. Hata Iran amefika mara mbili kisha akaenda kupiga magoti Tel Aviv ambapo aliomba msaada wa kijeshi. Kisha hana tenda dhana za kikomunisti, kama ambavyo Ujerumani Mashariki ilisambaratika na kujiunga na mabepari wa Magharibi yeye pia alisha jivua siasa za ukomunisti/ujamaa. Ni kweli alipita Tanzania lakini hiyo tanzania leo si ile ya ujamaa kwani imeshaukumbatia ubepari tena ule wa kiliberali. Odinga haaminiki tena ni kibaraka wa Marekani, Uingereza na Israel. Ataiuza nchi huko. Wazungu kumpigia debe Odinga ni sehemu ya vita baridi vya China na Wamagharibi/Israel barani Afrika.
     
Loading...