Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu Pinda unakumbuka hili siku ulipokutana na madaktari CPL MNH?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Mar 5, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimeamua kuwasimamisha kazi Katibu Mkuu na Mganga Mkuu wa Serikali, ili kuweza kupisha uchunguzi maana hizi tuhuma zinafedhehesha taifa." "Kwa upande wa Waziri na Naibu Waziri wa Afya, nimeshapeleka ushauri kwa Rais kutokana na yeye kuwa mwenye dhamana, siwezi kuliongelea hili hapa ila yule aliyewateua, atafanya maamuzi, najua kitakachofuata mnakijua,"




     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe kama Waziri Mkuu alisea hayo ... tishio la nini tena hadi kumshinikiza Rais? Madaktari wangevuta subra waone utekelezaji kuliko kumlazimisha mkulu. Si busara kwa wanayoyafanya bhana!
     
  3. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa makini na keyboard ni WAZIRI sio WARIRI
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwisha habari Pinda. Madokta wakigoma dunia nzima itawaunga mkono maana ninyi wenyewe mlinena.

    Shida ninayoipata mimi ni watu 2 (Lucy na Hadji) kukataa kuwajibika then mgomo utokee hiyo J5 halafu watu wanakufa while you could have just stepped down na kunawa mikono
     
  5. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wariri?
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pengne hakuwa hata na note book, aliongea tuu kuwafurahisha madokta! Si naye alitumwa kuweka mambo sawa?
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaotaka kujua ni kwanini Raisi Kikwete huwa anapenda sana kusafiri basi jibu ni kua huwa huyu jamaa anakwepa sana majukumu, angalia safari zake zote huwa nyuma kaacha Sooo! Tusubiri hiyo jumatano kama Madokta wakigoma jamaa lazima atakwea PIPA tusubiri labda jamaa wasigome!
     
  8. 4

    4change JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    namsikitikia sana PM Pinda!ila msimamo wa madr. ni jambo commendable coz of the type of gvt and leaders we have...negligent ,irresponsible,wana simple answers to difficult questions,wengi wao wako selfish-kimaslahi zaidi.bila shinikizo (either kutoka nje au ndani)nchi hii mambo hayaendi.lets wait and see!!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    It is naive to be a gentleman when you are dealing with crooks!!
     
  10. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamacho!
     
  11. C

    COSTOMER Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi what i don't understand ni how come mponda na nkya wanaendelea kuwepo ofisini ili hali walisimamishwa? au ni uzushi kuwa wapo kumbe hawapo! hili nahitaji msaada wa kujua zaidi!!!!!!
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niko hospitali nabeba dawa za mwezi mzima,wakianza mgomo niwe ön safe side
     
  13. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli daima,Unajua kama mtu huna sema sina!Siwezi sema siwezi!Sio kauli zapisha njia nipite!Ukitoa ahadi tekeleza.Kama watu umewapa kiongozi awaongeze wamekaa nae wakaona hawafai wanasema mtoe atufai unamuacha!Maana yake nini?Ubabe?Patatosha kweli hapo?Atampa nani maelekezo afuate?Mi nadhani waziri na naibu hawakutakiwa kusubiri rais aongee,wangekuwa wastarabu tu wakastep down sio mpaka tena watu wafe!DAMU ZILE ZITALIPWA TU!DUNIANI AU AHERA,Tumuogope Mungu.Sote tunaimani!
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    jk na pinda banaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi Mponda na Nkya ni bora zaidi kuliko madakatari JK ebu iga mfano wa SATA statements kinzana za mawaziri wake tuu kafanya reshuffle ya Cabinet
     
Loading...