Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu pinda-ujumbe wako mfupi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jun 18, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Jana Waziri mkuu Pinda alisema posho ni halali kwa vile zipo kisheria. You might be right, but there are good and bad laws!!! Sheria ipo lakini ni sheria mbaya kwa vile inahalalisha WIZI wa fedha za Umma. Nilitegemea wewe uwe msitari wa mbele kuikataa sheria hiyo. It is a pity that ukaiunga mkono.
    Kibaya sheria hiyo mbaya ni ya kuwanufaisha kundi dogo la watu!!! Wasiokuwa na upenyo wa kutunga sheria mbaya kuwanufaisha wafanyeje na kila mmoja ana njaa? LAZIMA WATUMISHI WA UMMA WAIBE KAMA UNAVYOSIKIA HALMASHAURI ZA WILAYA/MIJI ETC. WEWE NA BUNGE MNAJITUNGIA SHERIA YA KUIBA ETI IMEHALALISHWA, WENGINE WAFANYEJE????"
    NCHI KWISHA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. k

    kazuramimba Senior Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu inaonekana unataka kujipatia umaarufu hapa jamvini hii hoja imeshajadiliwa sana.Acha unafki! Tuna mambo mengi ya kuzungumzia mathalani migodi,mikataba mibovu ya madini,safari za kipuuzi za jeykey nje ya nchi na mengine mengi.tuletee taarifa mpya za kichumguzi sio kudandia hoja za zitto.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata kama imeshazungumzwa sana lazima huyu mizengo tumchane live.Alisiwa sana alipoteuliwa kumbe ni bogus kiasi cha kutiliwa wasiwasi uwezo wake wa kuongoza.Wewe ndio unajitafutia sifa za kijinga kwa kujidai unaishu mpya kama ulizozitaja hapo juu wakati zimeshazungumzwa sana.Au mizengo ni babu yako?
     
  4. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya chini ya jua. Mapya yako ni yangu ya jana.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    hOJA YANGU NI VALID. KWA NINI? WZIRI MKUU ANATETEA SHERIA MBAYA. ETI ZIPO KISHERIA, LAKINI NI SHERIA MBAYA. WE HUJANIELEWA. PINDA HAJAWAHI TOA KAULI YAKE KKUHUSU POSHO. HII NDIO KAULI YAKE YA KWANZA!!!!! HAKUNA USHABIKI HAPA. USIONGEE/USIANDIKE NA JAZIBA. LET US BRING TO HIS ATTENTION/REMIND MR. PINDA THAT THERE ARE BAD LAWS, THOUGH ARE LEGALISED. NI WAJIBU WAKE TO MOVE THE LEGISLATURE TO CHANGE THEM
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pinda anausahau haraka sana umaskini wa Watanzania karibu milioni 40, alipopokea nafasi ile watu wengi hapa nyumbani waliamini nchi imepata mtoto wao mwadilifu na mzalendo katika madaraka , kinyume amewasaliti.... poleni na Umaskini WaTZ wenzangu, Pinda anawaza kujineemesha wakati watoto wataifa hili wakipigika hivi
    [​IMG]
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kazuramimba,,,,,,hizo safari za nje nazo zina poshi mdauu
     
  8. m

    mkali wa leo Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    posho zinaleta motivation jamani nyie watanzania mnajuana bila posho kusingekuwa na mhudhuriaji hata mmoja wa vikao vyenye kuleta maendeleo.Mr prime minister yupo right.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si ndo pinda anasema hawa anawagawia zile pesa zao za vikao!
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Zamani mtu angeliweza kutoka huku mavumbini na kuwa intelectual, kwa sasa itakuwa ndoto kwa mfumo wetu ulivyo
     
  11. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya kahuli za Pinda zinahudhi, kwani zinajenga hisia kwamba nchi hii inatawaliwa kihusultani, ambapo agizo la JK liko juu ya sheria za nchi. Hakuna mahali popote kwenye katiba ya nchi ambapo mtu anaruhusiwa kulipwa mara mbili kwa kazi ile ile; hivyo huu utaratibu wa kujilipa mara mbili kwa kuhudhuria vikao unabaki kuwa ni wizi hata kama kumepata baraka za rais.
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nami nlitaka kuhoji double pay,ivi mbunge kama ana mshahara wake,na kila kikao analipwa posho ya nauli,mafuta na posho ya kukalia kiti/sitting allowance,je mshahara hutumika kufanyia nini? Ni sawa na kumlipa rais mshahara wakati kila kitu hadi kandambili za bafuni utumia alizonunuliwa kwa kodi ya wananchi. Je tuna haja ya kuendelea kuwalipa hawa au tuandike tu kwenye katiba kuwa hawa watu ni state property/ whole and exclusively maintained,watoto wao govt.inatibia,inasomesha na kuwafanyia hata birthday. Hata baada ya kustaafu eti baadhi wanaudumiwa mpaka kufa,wakati mfanyakazi mwenzie anaambiwa eti akate mshahara wake alipe PPF ,LAPF, n.k ili atunze baadae,asomeshe,alipe bill umeme na maji,alipie bima ya afya,achangie maendeleo,ajenge shule,ajilipie nauli kila siku. Huo ni utumwa. Watawala wanawanyonya wananchi,mh.Pinda plz wahurumie watwana wa taifa ili.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio darasa popote.....Mvua ikinyesha.....vacation hiyoooo
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakati Mkulu amewahamisha watoto wake kutoka katika shule ya Kimataifa Arusha na kuwapeleka shule "Matawi" zaidi, huku upande wa pili hali ndio ipo hivyo!!
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mwanangu hii wapi hii?! au umechukuwa kwenye kambi za wakimbizi?
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda ni msaliti na lafa tu.
     
  17. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni haki yake kimsingi yuko righy
     
Loading...