Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu pinda nimtekelezaji wamipago yakikatili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kipre tchetche, Jan 8, 2011.

  1. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli waziri mkuu pinda amekuwa akitumiwa
    Kama fimbo ya kupigia wanyonge na
    na kuwalazimisha watanz wakubali
    matakwa ya watawala hata Kama yanasababisha
    maumivu kwa taifa , Kama sio yeye kuizima
    rich mondi bungeni labda tusingefikia matokeo
    haya ya dowans Huwezi mlinganisha na magufuli
    Pamoja na kujipambanua eti mtoto wa mkulima
    watanzania wameuwawa Kikatili na police
    amekaa kimya huyu ni mtetezi wa nani?
    Kweli viongozi wa serikali ya tanz wengi
    kuwapo kwao madarakani ni janga kubwa
    kwa watanz.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Nilishasema zamani na leo narudia tena Pinda ni chui aliyejificha kwenye ngozi ya kondoo ni mbaya kuliko chui unayemuona. Nikasema tena heri Lowasa mwizi tunayemjua kuliko anayeiba na kuua kimya kimya.
     
  3. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Better the devil you know than the angel you do not know,,pinda kapinda hasa,ukiona mwanaume baba mzima analilia cheo ujue ana matatizo,,,kwake upm ni favor ya waliomweka na si utumishi wa umma,ila siku yaja na saa ipo karibu wote wanaowasaliti wtz watafungwa jiwe kubwa na kurushwa baharini penye kina kirefu,tuungane na kushikamana kwa ajili ya ukombozi wa nchi hii...
     
  4. REBEL

    REBEL Senior Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nindeni zenu pinda hausiki na kitu!
     
Loading...