Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu pinda ni chambo na hatatumaliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 11, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KULIKUA NA SABABU GANI KIKWETE KWENDA KUMCHAGUA HUYO WAZIRI MKUU PINDA AMBAYE HALIKUA AJULIKANI,
    SIFA KUBWA YA PINDA NI MTOTO WA MKULIMA, NA NI KWELI MAANA ASILIMIA ZAIDI YA 80% YA WATANZANIA WOTE NI WAKULIMA HASA KWA WAKATI ALIOZALIWA PINDA
    PINDA KAPEWA HICHO CHEO ILI SISI MASIKINI TUJUI TUNA MWAKILISHI LAKINI HAKUNA KITU MIMI NAKUAMBIA
    KAWAWA ANA WATOTO WAWILI BUNGENI MPAKA SASA MAKAMBA
    NADHANI KILA MTU ANAJUA

    sornce:
    www.lifeofmshaba.com: WAZIRI MKUU PINDA UMASIKINI HUPO MPAKA SUMBAWANGA!!!!!

     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Hebu ongeza maelezo kidogo maana hadi sasa bado thread haiko clear unataka kusema nini.
     
  3. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bado sijakusoma mkuu
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Husomeki mkuu, ulitaka amchague anani anaejulikana? Je unataka amchague mtu mwenye watoto wawili bungeni au nini? Je huyo Makamba na Kawawa wameletaje faida kwenu nyie maskini kama unavyosema??

    I'm sorry to say this thread has no meaning na ni bora ikafungwa tu cos inajaza nafasi bure hapa!
     
  5. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu hata mimi sijakupata....kwanza hiyo heading yenyewe...unataka maanisha waziri mkuu pinda ni chambo na atatumaliza au hatatumaliza?
    HALIKUWA AU ALIKUWA
    AJULIKANI AU HAJULIKANI
    ...HEBU NISAIDIE ULIKUWA UNAMAANISHA NN?
    AKHASANTE
     
  6. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hausomeki ndugu, no connection... pinda makamba kawawa vipi sasa?
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mie nasikia kihindi hindi
     
  8. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina maana kikwete anatucheze akili tumuone yeye ni mtu safi
    katuweke na waziri mkuu mkulima
    kumbe mwizi mwenzie
     
  9. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete anataka sisi tuone serikali yake inawatu wasafi kwa kumuweka
    pinda kumbwe wote wezi tu hapo
    na huyo pinda sio lofa kama anavyo jitangaza ila ana sura mbaya
     
Loading...