Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu Pinda na walokole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Oct 5, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Walokole wamehoji kama kuvaa suti na kuendesha mashangingi kwa Watz haulingani na umasikini wetu ni bora Waziri Mkuu aonyeshe mfano kwa kutumia bajaji badala ya mchuma wa bei mbaya.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Walokole nao wamepinda tu. Au kwa sababu na wao kuvaa suti ndio zao? Nini Bajaji, hata ukiwashauri watumie Pajero au hata Rav 4 watakuona chizi.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    off course i even look at the PM funny for asking people not to do what they feel to do..we are spending our money ,clean money kama wao wanategemea kuvaa suti kwa hela za serikali kivyao.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mwiba eleza vizuri nini unataka kusema kwenye mada hii maana sijaielewa na sijui wanaoichangia kama wanaielewa.
    Ebu iwekeni sawa basi na mimi niielewe.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Husomeki ndugu yangu, hujasema kwa nini wakuone chizi, au mwenyewe unajisikia na kujiona chizi ukiwa mbele yao! Fafanua pls!
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JF jamani tunaelekea wapi???
    We Mwiba hii habari haina source au wewe ndio mlokole mwenyewe???

    Hapa sio pahala pa kuweka mizaha kama hiyo usitake kuwafanya walokole waonekane mambumbumbu wakati sio kweli.

    Habari lazima iwe na chanzo cha kuaminika. Unajaza tu mithread isiyo na maana hapa.
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwiba, Sijakusoma hapa unamanisha nini?? Unasema kuwa Walokole wafanya nini au ulitaka kusema kuwa Walokole wengi huwa wanapendelea kuvaa suti
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280

    Namaanisha kwa jinsi walivyozoea kutanua na mashangingi, ukiwaambia wayaache halafu watumie Rav 4 instead, watakuona wewe chizi tu, una wivu wa kike.
     
Loading...