Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu Pinda , anakatisha tamaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkomatembo, Jan 27, 2012.

  1. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nimesoma kwenye magazeti ya leo karibu mengi yanaongelea jinsi Waziri mkuu Pinda alivopinda (kukwepa) kuongea na Madaktari angalau asikilize kilio chao kama alivowasikiliza wabunge na hatimae jana au juzi akatoa tamka huku akiwatetea wabunge kuwa wana hali ngumu ya maisha na kuainisha mshahara wanaopata na madhila wanayopata majimboni mwao na hilo ndio limepelekea kuongezewa mshahara.

    Najiuliza , waziri mkuu huyu ni wa wabunge na kuoneza posho au ni wa waTanzania wote.

    Juzi juzi tumesikia jinsi wanaKigamboni walivopandishiwa nauli na jinsi mbunge alivojitutumua kupigania watu wake na kuahidi swala hilo lipo kwa Waziri mkuu lakini mpaka sasa KIMYA na watu wanaendelea kulipa pesa nyingi hasa wa magari na maguta na mizigo.

    Na mambo mengi ambayo yeye kama Waziri Mkuu anatakiwa ayatatue lakini sielewi yupo kimya!

    Kitu ambacho kimeniuma kupita kiasi ni hiki cha Madaktari, kweli Waziri mkuu ameshindwa kuwasikiliza hawa madaktari wakati jana tu tumesoma Waziri huyu huyu mkuu akiwatetea wabunge na posho yao ya Tsh 200,000 kwa siku huku akisisitiza kuwa ETI WANA HALI NGUMU! jamani tumuogope Mungu, hebu aende aone wagonjwa wanavokufa pale Muhimbili au kwa sababu wao wanatibiwa India ?

    Kweli Pinda bora alivosema hataki kugombea uRais maana sidhani kama angeweza japo ANATAMANI SANA !
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i am sick and tired with this guy, muongo wa kupindukia
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,800
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu yuko sahihi kabisa, hana madaraka ya kuongea wala kupata solution ya madaktari, hili linamhusu Rais mwenyewe, kama Waziri mkuu angekuwa na madaraka nchi hii basi asingempikia simu Rais kumuomba mwongozo wa kuhusu Jairo angemfukuza kazi siku ile ile.

    Hili swala ni la JK msubilini akimaliza picnic huko majuu atalikuta na ataangalia kama lina umuhimu wa kuwasikiliza au ni kiherehe chao tu hao madaktari, kwanza JK haitaji tena kura za wafanyakazi yeye anaandaa miposho yake ili akistaafu awe anakula raha mustarehe.

    By the way kile kibabu cha Kizenji kinachoitwa makamu wa Rais hivi shughuli yake hasa ni nini kwenye nchi hii? kwani Rais akiwa hayupo nchini ni nani anakuwa mkuu wa nchi? Hiki cheo cha makamu wa Rais kinahitaji mjadala mpana sana, ni mzigo kwa Taifa letu, hakuna haja ya kuwatengea Wanzibar cheo hichi ili waje kutafuna tu kodi zetu bila ufanisi wowote.
     
Loading...