Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu Pinda amjulia hali Zitto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Oct 29, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]



    [​IMG]

    [​IMG]
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda jana alifika hospitalini Muhimbili kumjulia hali mbunge Mh. Zitto Kabwealiyelazwa hospitalini hapo akisumbuliwa na malaria. Picha: Hillary Bujiku wa Ofisi ya Waziri Mkuu.
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni uungwana !!! Hongera pm.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mbona Slaa, Mbowe wameshindwa kwenda kumjulia hali Zitto, sio bure kuna kitu
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unakijua hicho kitu si ukiweke wazi, kuliko kuweweseka kuna kitu??
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli inaingia akili Zitto Kabwe anaumwa kalazwa siku siku 4 hospital hakuna hata kiongozi mmoja wa CDM aliokwenda kumjulia hali!...

    Sasa jiulize kwa nini Dr Slaa, Mbowe, Lissu, Mnyika, hawakwenda kumuona Zitto
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    hawawezi kwenda, nafsi zinawasuta kwa walichomfanyia mwenzao.
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika tasnia ya habari kuna huu msemo: Tembo kumuua sisimizi si habari bali sisimizi kumuua Tembo. Labda niongeze na wa kwangu: Mama kumnyonyesha mtoto si habari labda kichanga kumnyonyesha Mmama!
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mzee,

    Tuandike vitu vyenye uhakika, kwenye kuugua mtu msiingize propaganda, haijalishi ni CCM au CUF hata CDM.

    Slaa alienda Aga Khan hosp, Mutemelwa alikuwa hosp full time, Dr. Kitila kila siku alikuwapo.

    Mbowe sijajua, ila hao niliowataja nina uhakika maana Dr. Kitila alitufahamisha afya ya ZK inavyoendelea akiwa hosp na mwandishi wetu ndo alitoa taarifa ya awali juu ya ZK kuugua na kusema kuwa atapelekwa India japo baadhi ya watu wakaongea via Clouds kuwa haendi na sasa tunaona kapelekwa.

    Tuliandika hapa kuwa tatizo la ZK lilikuwa ni kichwa kwa zaidi lkn bado uchunguzi unaendelea, akatokea mtu akasema kuwa ZK anaendelea vema na anaachiwa, hii ilikuwa inapelekea watu kudhani labda ZK si mgonjwa wakathubutu kudai yuko zake twitter tunamchulia.

    Ila, ZK kama member wa JF tumtendee haki, tusimwingize kwenye siasa za namna hii, tumwombee apone kama mwana JF na akishapona tuendelee na siasa zetu, mawe yarushwe lakini si kwa fujo, bali kiungwana na tumkome nyani giladi mchana kweupe!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Invisible!
    Naona umepewa cheo cha msemaji mkuu wa Chadema.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Unajuaje kama hawajaenda?!.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mchango mzuri mkuu.

    Nadhani Mbowe hayupo nchini/jijini. Dr. Kitila anaweza kutufahamisha juu ya hili.

    Hosp ZK alikuwa analindwa na vijana wa CDM (sijui ndo red brigade?) na Mhonga alikuwepo katika waliomsindikiza Airport wakati anaelekea India.

    ZK hakutaka kwenda India, alitaka atibiwe Muhimbili lkn wakamsisitizia kuwa kichwa wataalam wazuri wapo India.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Poor thinking, and sad to say that.

    Mnapenda spinning mpaka mnapitiliza mkuu.

    Naongelea ZK kama JF member, sasa wewe kama ni mbunge wa CCM njoo hapa na real name! Tutakupa ushirikiano, mwulize HK, pamoja na kuwa yupo CCM apatapo tatizo tunajitahidi kuwa karibu naye ili kujua anaendeleaje na kama angependa umma ufahamu.

    Mkuu, tunapokuwa kwny issues za misiba, magonjwa wekeni pembeni propaganda, haifurahishi na wengine wanadhani ndo watu wa JF walivyo.

    Uungwana ni vitendo, hapo nimekupa mfano wa mbunge mmoja wa CCM mwenye guts za kuingia JF kwa jina na kujibu hoja. Namfananisha na ZK ingawa yupo CCM. ZK amekuwa mvumilivu sana humu, japo watu hufikia kumrushia maneno yasiyofaa.

    Nirudie, siasa kwny ugonjwa tuweke kando!
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili la viongozi wa Chadema kutokwenda kumjulia hali Zitto lazima likemewe kwa nguvu. Huu unafiki wa kutetea makosa ya wazi hausaidii kitu.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa anakuja pale tu chadema wanapoguswa.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Issue imeishakuwa kubwa mpaka Invisible kajitokeza...

    Mkuu Invisible, tunashukuru kwa kutujuza
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    kumbe hajapelekwa India?
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    As a nation we have reached so low hata kwenda kumuona mgonjwa lazima tuite vyombo vya habari! Mufilisi.

    Kingine, kama kuna mtu aliyekaribu na huyu mtoto wa mkulima (Pinda) basi amkumbushe ili awe anatazamana na mtu wakati wanasalimiana. Pinda ana tabia ya kutomwangalia mtu machoni wakati ana-shake hands. Tafsiri ya hii ni mbaya sana na kwenye jamiii nyingine ataonekana kama sio mtu mkweli. Nilidhani viongozi wetu wanapata tuition kidogo kuhusu 'etiquette'.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe ukijakuzeeka lazima utakuwa mganga wa kienyeji unaonekana mshirikina sana wewe...

    Unazijua mpaka tabia za Pinda kuwa akimpa mkono mtu anatizama pembeni du!! wewe kiboko
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Okay, I hope he is fine now.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tuzidi kumuombea mpambanaji Zitto Kabwe
     
Loading...