Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu Mwanamke Afunga Ndoa na Mwanamke Mwenzie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 1, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Waziri mkuu wa Iceland, bi Johanna Sigurdardottir

    Tuesday, June 29, 2010

    Baada ya bunge la Iceland kuipitisha sheria ya kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana, waziri mkuu wa Iceland ambaye ni mwanamke amefunga ndoa na mwanamke mwenzake.

    Waziri mkuu wa Iceland, bi Johanna Sigurdardottir amefunga ndoa na mpenzi wake wa siku nyingi ambaye pia ni mwanamke.

    Siku chache baada ya bunge la Iceland kupitisha sheria ya kuruhusu watu wa jinsia moja kuoana, bi Johanna amefunga ndoa na mpenzi wake Jonina Leosdottir.


    Bi Johanna amekuwa akiishi na Jonina kwa muda mrefu na walifunga ndoa juzi jumapili.


    Sheria ya kuruhusu wanaume kuoa wanaume wenzao na wanawake kuoa wanawake wenzao ilipitishwa juni 11 mwaka huu bila ya upingamizi wowote.


    Bi Johanna mwenye umri wa miaka 66 alichaguliwa kuwa waziri mkuu wa Iceland mwaka jana baada ya migomo iliyosababishwa na kutetereka kwa uchumi kupelekea serikali iliyokuwepo kuondolewa madarakani.


    Bi Johanna ndiye waziri mkuu wa kwanza barani ulaya kujitangaza wazi kuwa yeye ni msagaji. Ndoa yake inaonekana itakuwa ni changamoto kwa jumuiya zinazounga mkono ndoa za jinsia moja.


    Chanzo: NIFAHAMISHE

    Ama kweli Wazungu ni Mashetani haya jamani mambo ya kioja hicho ni Uchafu tu.
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii issue ya usagaji inataka kugeuzwa kama issue ya weusi walivyokuwa wanatafuta haki zao in early to mid 20th century. :mad:Pathetic!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Umri miaka 66...!!!, still that filth!...Mungu OKOA huyu mtu!
     
  4. Miwani

    Miwani Senior Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii ni laana tupu
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maajabu ya dunia ..kweli kizazi kinateketea
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is insanity!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    How is copulation done? Using dildo? Hawa wenzetu dhambi hii hawajaanza leo, imekuwa kama kawaida kwao ndio maana wanaweka kwenye sheria zao. Siku za mwisho zimeaanza, kwani kisayansi jua limebakiza nusu ya uwepo wake, hivyo tuko kwenye ngwe ya mwisho, na muda uliobaki ni miaka bilioni 5 (Google 'the Sun life span'), sasa fikiria mpaka kufika huko hali itakuwaje?
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lamba lamba
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Gheee! Thanx!:A S tongue:
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ndio sababu vumbi la volcano lilitokea huko na kusababisha athari kwa usafiri wa anga
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sooner the sun will drop down to earth ,,,,......
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Siku si nyingi utasikia nao wanawake wa bongo wanaiga ujinga huu kama wanavyoiga kutembea uchi!! Igeni mazuri ya wazungu na uchafu wao waachieni wenyewe.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kafuata hisia zake jamn:twitch::twitch:
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Right?

    Waziri mkuu wala hajawahi kunifuata na kuniuliza kwa nini napenda wanawake na siwataki wanaume wenzangu, na mimi siwezi kuuliza kwa nini anapenda wanawake wenzake na hapendi wanaume.Simjui kihivyo ati.

    Haya mambo ya judgement hata huyo Yesu kwa wale waamini aliwaambia asiyekuwa na dhambi awe wa kwanza kutupa jiwe, not saying kwamba hii ni dhambi exactly.

    I mean I am not even Icelandic an I cannot even use the excuse that she is my PM, although even in that case it could be argued kwamba this is her private life. Mnamjua maisha yake yameendaje mpaka ajkawa hivyo?

    Let the old girl lead her life the way she chooses, as long as hajakuingilia kwenye 18 zako.
     
  15. B

    Benyeme New Member

    #15
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria roza

    Umenistajabisha kusema kwamba kafwata hisia yake , unajuwa kwamba hisia inaweza kuchukuwa pahali amvbapo akili yako haiikubali na ujuwe kila, unapo fwata moyo unapotea kwani moyo inatamani mengi kuna mengine yatakutatiza:frusty:
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Akiachwa kila mtu afanye anachotaka dunia haitakalika kwa maasi.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Unajuaje kwamba hili ni asi ? Usitake ku force worldview yako iwe hivyo kwa kila mtu.
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mbona tunasikia wanaume wa bongo tena wengine viongozi mpaka wana nyumba ndogo za wanaume wenzao na wengine wao wenyewe ndio hizo nyumba ndogo? muache kuwashambulia wanawake wa TZ, wote tunakubali tatizo la kuhalalisha jinsia moja ni laaana na linahitaji ufumbuzi tunachokataa ni watu kunyooshea wenzao vidole.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Judgement gani kiranga...Sina hakika kama usemayo yanatoka moyoni na siamini kama uko serious ..
    Kwa hiyo wewe unaona alichofanya ni sawa????????????????????????:roll:
     
  20. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Mlinzi wa haki ya maumbile ni sisi wanadamu wenyeye. Hivyo asipolaaniwa kwa kunyooshewa kidole mwenda kinyume na asili (maumbele) tutavuna ya sodoma na gomora mda sii mrefu. Tutahifadhi vipi kizazi na haki ya watoto wetu ikiwa tutaruhusu matendo ya usiri (giza) kuwa haki katika ulimwengu wa nuru?

    Na kama itakuwa ya kwamba binadamu anatamani kutenda atakalo bila kuingiliwa basi turudi kujiuliza magereza, mapolisi, jeshi na zana zake ni za nini katika sayari yetu? Ukinyume na maumbile kamwe kwa watu ambao dhamira zao hazijafa hawatauruhusu na unabaki kuwa ni ushetwani!!
     
Loading...