Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu mstaafu: Mwenye macho haambiwi tazama.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Oct 7, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwa na 3 wakati Ule EPA inatokea, haukufanya lolote kuzuia. Rushwa ilitawala kila kona, na Boss wako akajimilikisha mgodi wa kiwira, je haukujua? Mh Waziri mkuu, sifa za kuingia Ikulu unazo, lakini your past inakatisha tamaa. Leo hii unalalamika rushwa, baada maji kufika shingoni, Kwani kukaa kimya kungekugarimu kiasi gani?
    Nashindwa kutamka moja kwa moja, lakini jua limezama. Kuna mengi unaweza kufanya kusaidia watanzania, lakini Ikulu kwako ni msamiati
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sumaye na Lowassa hawana sifa za kuwa rais! wana tamaa za madaraka! kipindi cha sumaye tulishuhudia wakiuziana nyumba za serikali,ufisadi wa kutisha kama epa,meremeta,tangold,mikataba hovyo ya madini,polisi kuua raia na mambo ya hivyo mengi sana. Huyu Lowasa alisaidia kampuni hewa ya richmond kushinda zabuni kwa tamaa yake ya kujitarisha hatimae jk akaridhia apigwe chini.
     
  4. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Kuna epa
    kuna rada na vijisenti
    kuna alex stewart na audit ya dhahabu
    kuna mkono and company kulipwa mabilion kwa kesi za banki kuu na nyengine za serikali
    kuna ndege ya rais
    kuna kuuzwa nbc kwa bei poaa
    kuna mashamba ya morogoro
    kuna na hio kiwira ya bozi wake
    kuna mauaji ya mwembe chai
    kuna mauaji ya pemba
    na mengi sanaaa yanahitaji majibu ambayo nadhani huna
    sumaye pumzika ule pensheni yako kwa raha
    urais ni mkubwa kwako
    mkapa alikubeba ili asipate upinzani , alijua wewe huna ubavu wa kumpinga chochote
    hivyo kuwa waziri mkuu sio licence ya kuingia ikulu
    waziri mkuu tanzania ni sawa na waziri mwengine wowote
    unateuliwa na rais na hujachaguliwa na wananchi
    hivyo wacha tamaa pumzika
     
  5. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Sumaye!! kama uko mwadirifu kiasi hicho! ulishindwa nini kuzuiya sheria ya Takrima ilhali ulikuwa kiongozi wa shughuli za serikali Bungeni? don't you see your political manouvre is making you look fool before us?!
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sumayi kelele za nini uliona, ulisikia na sasa inakutokea lakini hukukemea leo hii inakuuma ama kweli. ni bora kapumzike tu
     
  7. M

    Mr jokes and serious Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walewale kasoro jina,waa che ujinga wao na ku2fanya watanzani wazembe na wajinga wa kupindukia,wa2wamebadilika ckuizi na sababu ambazo walizianzisha ccm ndizo zitakazo watoa madalakani,kama elimu bora,vawala bora,sera nzuri,.
     
Loading...