Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri mkuu Mizengo Pinda iga mfano wa waziri mkuu wa japan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ffoas, Mar 13, 2011.

  1. ffoas

    ffoas Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni hivi leo tu kumerushwa habari kwenye televisions na radios kuhusu mlipuko kwenye kwenye sehemu ya kuzalisha umeme(JAPAN),pamoja na maafa mengine yaliyo wakumba,lakini kilichonifuraisha ni jinsi waziri mkuu wa nchi(NAOTO KAN) hiyo kuwapa moyo wananchi nakuwaeleza atalitatua tatizo hilo kwa kipindi chote hicho cha hali ngumu na japani itakuwa mpya tena kama hapo awali,lakini ukilinganisha na hali ngumu tuliyonayo wananchi wa tanzania waziri wetu mkuu hatoi moyo au kuonyesha ufuatiliaji kwa yale yanayotukabili hasa kwa kipindi hichi cha hali ngumu,zaidi kutoa shutuma na kuonyesha mabavu kwenye vyama pinzani vinavyotetea maslai ya wananchi,nahitaji mchango wenu wadau juu ya hili.
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo ni kama mbingu na nchi, viongozi wetu hawana utaratibu wa kujali wananchi. Huwezi amini yeye ndiyo kiongozi wa kamati ya dharura ya maafa kushughulikia hili janga lililowakumba.
    Sio kwetu mabomu yanauwa raia na kesho yake mkuu wa nchi anapanda ndege kutalii viwanja. Usalama wa maisha ya raia kwake sio issue..
     
  3. K

    KICHAPO Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi hatuna waziri mkuu,umeona jinsi huyo mzee alivyoropoka mjengoni juu ya issue ya Arusha?Tangia siku ile alipojibu utumbo wa bata nikamtoa ktk thamani yake.Yeye hana shida sisi tuhangaike kivyetuvyetu.
     
  4. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uliona wapi kiongozi msanii akakaa kufariji watu badala ya kutalii na kubembea? Kwani Tanzania tuna Waziri Mkuu mwenye mamlaka na uwezo wa kuiongoza serikali hadi ikafanikiwa kutatua matatizo ya wananchi kama siyo kuigiza tu kisiasa?
     
  5. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hii mistake ya jk ataijutia,watu wanakufa kwa mabomu ambao ni uzembe wa serikali yake anapanda ndege kutalii?,ni hatari
     
  6. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pinda ni picha tu pale anasema anayo agilwa na wakubwa na yeye ni njaa zake zinamuweka hapo
    na uhuruma kama hao wa japan
     
Loading...