Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu Mh. Pinda kukutana na watanzania UK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 14, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    SATURDAY, OCTOBER 13, 2012
    [​IMG]

    Waziri mkuu mh Mizengo Pinda atakutana na watanzania waishio UK dhumuni likiwa ni kuzungumzia mustakabali wa maendeleo ya nchi yetu kisiasa, kiuchumi, n.k.


    Pamoja na hayo pia maswala yaliyozungumzwa kwenye ziara yake ya mara ya kwanza yataelezewa.


    Siku: Jumanne 16, October 2012
    Mahali: Tanzania High Commission
    Time: 17:00 jioni (saa kumi na moja jioni).
    Inashauriwa wale wote wanaopenda kuhudhuria wajiandikishe kupitia email:
    watanzaniauk@gmail.com
    Wote mnakaribishwa.


    SATURDAY, OCTOBER 13, 2012 | MICHUZI BLOG
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maendeleo ya Tanzania Kisiasa awe tayari kuambiwa CCM ijiandae kuwa chama cha Upinzani 2015
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa Makamu wa kwanza wa RAIS wa Zanzibar Maalim Seif alikuwa UINGEREZA Wiki 3 zilizopita
    Na, Waziri Mkuu anakwenda... Rais alikuwa huko Miezi Miwili iliyopita... TUNAFANYA NINI? Kwanini tusimpe

    MVUMBUZI wetu Mwenye AIR CONDITIONS angalau UKUTA na Mabati kuliko MASAFARI yasio na Maana?

    [​IMG]
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ana rithishwa kakasumba ka u-vasco da gama
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kila Mtu... Mama Speaker; na Hata Maalim Seif? na Maalim Seif anasema Muungano Uvunjike!!!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu alisema Tanzania imeuzwa Uingereza inaonekana ni kweli, Wakuu wanakwenda kukamilisha mkataba wa mauzo.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Uzuri ni nini Dunia imebadilika; kilichouzwa sio halali; Uongozi mpya ukija watatengua huo ulaji
     
  8. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,745
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    duuh! hapo ukute ameenda kutibu mafua tu! fa mchezo na viongozi wetu. bado kidogo utamsikia mzee wa mikasi kampeleka bi mdogo kujifungua
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh....... bora na yeye amesafiri......kila siku DHAIFU tuu.........
     
  10. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi siku hizi Ulaya na Marekani ni wilaya za Tanzania? Hivi CCM wamesahau kuwa watanzania wengi waliokimbilia Ulaya na Marekani wameukimbia umaskini na sera mbovu za CCM?
     
Loading...