Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu kuondoka kesho nchini kuelekea Korea Kusini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa njaa, Jul 4, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa ameshuka mwenzake anapaa kazi ipo.

    Wanapokezana tu kama mbio za vijiti.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha wazurure wote ni wavivu wa kufikiria kuzurura kwao ni ujanja aetiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwache aende akafanye body makeup huku sisi wa tz twalala njaa.
     
Loading...