Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu awaamuru Madaktari kuripoti kazini Kesho!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Jan 29, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waziri Mkuu Mh. Pinda amewataka madaktari wote walioko kwenye mgomo kuripoti kazini kesho Jumatatu. Atakayekiuka agizo hilo atakuwa amejifuta kazi.

    Source: Radio Uhuru, taarifa ya saa 10.
     
  2. P

    PATALI Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PM Mizengo Pinda amewaamuru madaktari wote wanaoendelea na mgomo kurudi kazini mara moja kuanzia kesho (30th Jan) asubuhi huku serikali ikiendelea kushughulika madai yao.
    Ameagiza kwamba, atayekiuka agizo hilo atakuwa amejifukuzisha kazi mwenyewe.

    Source TBC 1

    Madaktari mnasemaje, mnafyata au tools down mpaka kieleweke? Wadau mnaonaje hii imekaaje, serikali ina ubavu wa kuwafukuza hawa mabwana kama wakishikamna pamoja bila woga?
    Nawasilisha!!
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Taarifa kwa kina tafadhali..
     
  4. M

    Makomu Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source TBC
    waziri mkuu Mizengo P.Pinda amewataka madaktari wote kurejea kazini kesho na kusitisha mgomo mara moja. je hii amri inayotoka pasipo kuwasikiliza madai yao itatekelezeka?????
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    tunasubiri amwage chozi, alifikiri anatishia walimu.
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani chanzo cha mgomo wa madaktari ni madai gani. Unaweza kufafanua
     
  7. b

    busar JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kazi kwisha, nampongeza pinda kwa amri zake, na watarudi tu, utaratibu wa mkandala ud utumike pia hapa, wamesomeshwa kwa pesa yetu. Then wanaleta za kuleta, tumechoka, kesho tiba Kama kawa.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka atakuwa amewapatia maslahi yao waliyokuwa wanataka madaktari.

    Na hakika atakuwa amelonga nao leo hii.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    madaktari wanaheshimu sana maprofesa waliowafundisha.kama ingekuwa pinda ni profesa katika mambo ya medicine hiyo amri ingetekelezeka kirahisi.otherwise na yeye atajiabisha kama kina nkya.ubabe hausaidii bana aende starlight kesho akajibu hoja.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wewe unatumia nini kuwaza kabla hujaandika, yaani watoe madaktari india kwa sababu madaktari wetu wamegoma kushinikiza kuboreshewa mazingira ya kazi yao? Hivi huyu Pinda kazaliwa wapi? Tz au DRC ?
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    WHO BRINKS FIRST, Huu mchezo mzuri sana kwa wanaocheza, matatizo kwa wananchi.

    Ngoja tuone.
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anamtishia Nani Huyo kazi kulialia bungeni.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapa sio kwa Mgaya wala TUCTA, madaktari msikubali kujidhalilisha, hakuna kurudi nyuma mpaka kieleweke, wamezoea na amri zao za kifisadi wezi wakubwa hawa
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama atakua amelonga nao na wakakubaliana itakua poa sana LAKINI KAMA NI AMRI BILA MAKUBALIANO NAHISI ATAKUA ANAJITAFTIA MAKUBWA
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana hawakufanya leo makutano yao kama ilivyokuwa ada?
     
  16. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Historia inaonyesha tishio kama hilo lilishawahi kutolewa na Rais Mwinyi, Waziri Anna Abdallah na Rais Kikwete kwa nyakati tofauti. Na katika Amri zote hizo ni ile amri ya Anna Abdalla pekee ndiyo angalia ilikaribia kushindwa, Lakini zingine zote ziliwafanya watumishi husika kufyata mkia na kurudi makazini.
    Tuone kama hawa wa kizazi hiki watafanya tofauti na waliowatangulia katika sekta ya afya na elimu!
     
  17. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pinda, Punda hapelekwi kunywa maji kwa nguvu kama hana kiu
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huo upuuzi akawambie wazee wa ccm.
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na Botswana, Rwanda, Burundi, hakuna madaktari watakwenda huko. Laseni hazifutwi kama cheti cha kupikia ubwabwa ambacho nadhani kwa akili zako ndio unacho.
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pinda ni mchawi ndio maana hana hata huruma na watanzania wanaoteseka, madaktari msirudi nyuma.
     
Loading...