Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu atamka: Kugawa kanga kwenye kampeni ni rushwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Candid Scope, Jan 5, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Waziri Mkuu wa Tanzania, aka mtoto wa mkulima huko Sumbawanga alipokuwa analiomba radhi kanisa kuhusu kashfa ya udhalilishaji wa imani, ametamka wazi kuwa kugawa kanga kipindi cha kugombea nafasi za uongozi ni rushwa. Alitamka hivyo alipogusia suala la rushwa katika uchaguzi ambao chama cha CCM kiliibuka na kashfa kubwa ya kutumia rushwa tangu kura za maoni. Amewaasa wanaccm kubadilika ingawa ni kazi ngumu alisema.
    :target:
     
  2. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati zinagawiwa aliona akakaa kimya. Baada ya uchaguzi ndiyo amefahamu kuwa ni rushwa?
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sina imani na Pinda tena.................................... ameshakuwa pombe ya kijani na njano.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pinda ni Mgonjwa anahitaji maombi mazito!
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,322
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    mambo yaleyale ya VX V8 kasusa eti hataki gari la gharama anabana matumizi, wakati limenunuliwa tayari, hapo hapo alisema mpeni waziri
    mwingine, yaani nachoka asubuhiii, Pinda....!!!!:nono::nono:
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Anatafuta umaarufu!
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anakumbuka kujifunika shuka wakati kumekucha
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Miye nilishapoteza imani naye toka alipotamka kwamba wale mafisadi wa EPA ni matajiri wakubwa nchini na kama wakikamatwa basi nchi ingewaka moto.

     
  9. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hawa CHAMA CHA MAJAMBAZI, ni lazima waondoke madarakani, leo hii wewe PINDA kwa kuwa uko kanisani ndo unajua kugawa kanga ni RUSHWA.......? maisha yanazidi kuwa magumu kila kukicha kwa ajili ya kuwakamua wafanyabiashara mpate hela za kuhonga ili mrejee madarakani. uchaguzi ukiisha nao wanapandisha bidhaa bei kufidia pengo la hela mlizochukua(UKUTAKA KUFANYA BIASHARA TZ HII KUWA MWANA CCM, mhe f sumaye)
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sijawaiona PM mnafiki kama Pinda!
     
  11. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! kasheshe!!! Lakini is unakumbuka aliwahisema watumishi wasivae suti? Na akasema Ma- VX na Ma V8 ni anasa? Jiulize yeye havai suti? hapandi ma VX na Ma V8? this is stupidity.
     
  12. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Yani saaana!du
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anazidi kujionyesha rangi yake, unafiki!
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pinda was hope within the government, but he is increasingly becoming something else. Naona ameamua kufuata nadharia ya "if you can not beat them, join them". Lakini tunaopotea ni watanzania.
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mpumbavu tu huyu....hatuna time na wajinga...
     
Loading...