Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu anapotangaza Pombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 25, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    One minute I admire kuwa yuko shambani kwake na anatonyesha mfano

    Next minute naangalia kwa makini kumbe kavaa nguo ya kutangaza Pombe

    Makes you wonder hii vita ya madiwani dhidi ya utititri wa unregulated Bars mitaani kwetu itakuwa ngumu sana. Huu si mfano mzuri kwa watoto wetu. Its ok watu wanywe lakini pia PM lazima naye ajue madhara makubwa ambayo pombe inaleta kwenye jamii.

    Why not wear T SHIRT ya JWTZ au something promoting Kilimo kwanza?

    tazama picha hii hapa:

    MICHUZI
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    inatosha kuona walau yupo shamba na anawajibika sawa sawa.
    Kuvaa tshirt hiyo anaonesha ni namna gani alivyo mtoto wa mkulima,kwamba anapewa zawadi kama rushwa ya tshirt,kanga na kofia za CCM kwa walalahoi na kwakuwa hawana namna nyingine inabidi iwe hivyo tena,xmass,mikutano mbalimbali vazi ndio hilo.
    BTW Pinda anawajibika shambani na kuvaaa tshirt hiyo huko shambani inaonesha kuichukulia ya kawaida sana na sio kwa lengo la kutangaza biashara.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakuu kama inawezekana ibandikeni hiyo picha humu kuliko kuweka link inayotutoa hadi kwenye hiyo blog.
    Wengine tunatumia browsers za simu.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    avae T-shirt ya JWTZ? kwani inji iko vitani?
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa Mkulima. Mimi naamini ana haki ya kutangaza pombe. Kwani ameslim lini mpaka pombe iwe haram kwake?
     

    Attached Files:

  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi hapa nasoma bandiko hili nikiwa na bia pembeni..bariiidi!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    The Dreamer wacha zako.............

    Wanengua show wengi ni Muslims na hawanengui mpaka ama wachape maji au watafune kubeli
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahah! Wabheja!
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona pinda nauza apo
     
  12. Y

    Yetuwote Senior Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu PM anadhihirisha kuwa ni mtoto wa mkulima ingawa siyo sifa. Kama PM sioni sababu ya kusema yeye ni mtoto wa mkulima kwani > 80% ya waTZ ni wakulima au wametoka huko huko.

    Kuhusu hiyo T shirt, sioni ubaya. Kwanza si kweli kwamba anatangaza pombe, kinacho onekana ni neno TUSKER tu, Hakuna alama ya Chupa, Umejuaje kuwa hilo ni tangazo la TUSKER Beer? Nimemuuliza kijana wanga maana ya neno TUSKER akasema is an elephant bearing tusks.
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,083
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    wewe acha u-radical...BTW tukiacha hiyo T-shirt naona kama tukio zima ni public stunt? haijakaa vizuri kwangu mie
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kwanza aliyovaa ni Jersey zile wakati wa Michuano ya Tusker?? Si unaona hiyo nembo ya Uhlisport ambayo ni kampuni ya kutengeneza vifaa vya michezo.

    Hii ni katika kusherehekea ushindi wa Stars.

    Mbona hii poa kuliko nyie mnaomvaa Shakira mtafikiri mnamjua
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa mkulima hajui atendalo.
     
  16. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sioni kama anafanya chochote cha kumsaidia mkulima wa tanzania. only nyerere and sokoine succeded, the rest ulaji mtupu.
     
  17. smati

    smati Senior Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    hapo tumboni kaweka nini?????
     
  18. F

    Fenento JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda sana ! Huyu nikiongozi mzuri kati ya wachache ambao wamo kwenye serikali ya CCM lakini ameshindwa kuibadili system ya serikali yake ambayo ni uoso mtupu.
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    For some reason I kinda admire the man.

    Hiyo picha speaks a thousand words. Tatizo ni hiyo Tshirt lakini nimetonywa kuwa mimi na yeye we have one thing in common: sote sie ni KANDAMBILI

    lakini pamoja na hayo. Angevaa tshirt ya Suma JKT
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu babu ana stunt! ataendaje kulima akiwa kavaa mawani? wee babu wewee! tena siku ya krismasi siku zote ulikuwa wapi?
     
Loading...