Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mkuu anapolindwa na walinzi wamejifunika nyuso inaashiria nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 18, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Africa
    [​IMG]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi tu ni kuwa washiriki wa Ben ALi wa Tunisia waache uroho wa madaraka kazi ya kutawala imewashinda waachie ngazi na kuruhusu viongozi wapya kuiongoza nchi hiyo...................................vinginevyo wasubiri maumivu makali tu..............................................
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    End of the world
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kijeshi na ulinzi tuwaachie wataalamu wake maana kuna sababu zao za msingi! Isije ikawa kama ile uliyowashambulia askari wa Zenj.
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haifunguki
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapo kabanwa haja ndogo waandamanji mtaani kama kawaida jijini Tunis
     
Loading...